Announcement

Collapse
No announcement yet.

แลกเปลี่ยนความคิดเห็นครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แลกเปลี่ยนความคิดเห็นครับ

พูดถึงการ์ดจอพอดีอยากถามว่า ผมมี winfast px8800GT 512 mb ddr3 ว่าจะขายแล้วซื้อ his iceQ4 4830 ddr3 512 mb เช่นกันครับ ท่านคิดว่า เป็นอย่างไรครับพอดีไม่ค่อยมีความรู้เรื่อง ATi สักเท่าไหร่ครับ จะเอามาเล่นเกมส์** นะครับ หรือท่านว่า 8800Gt ดีอยู่แล้วไม่ต้องเปลี่ยนคิดว่ายังงัยครับ
    (ไม่เคสเทส 4830ครับเลยไม่ทราบจริงๆว่าจะเลือกดีไหม)

ที่อยากเปลี่ยนเพราะว่ามันสวยครับ แห่ๆๆเรื่องมีอยู่ทเนี้ครับ - - ช่วยกันแสดงความคิดเห็ฯหน่อยนะครับ คนไม่มีความรู้ครับ

ป.ล. 8800GT ของผม แอบบอัพ ไบออสเป็น 9800Gt ไปแล้วครับอิอิแรงใช้ได้

4830
    [IMG][/IMG]
    8800GT
    [IMG][/IMG]
    gpu-z
    [IMG][/IMG]
    Last edited by beethaizaa; 6 May 2009, 15:13:59. Reason: beethaizaa

ความแรงต่างกันไม่มากครับ ไม่คุ้มที่จะเปลี่ยน จะให้เห็นเร็วต่างชัดเจนก็ 4870 ขึ้นไปครับ

Comment

ไม่คุ้ม 4770 ยังดีกว่าเลย

Comment

ขอบคุณครับท่าน แล้วท่านอื่นละครับว่า เช่นไร อิอิ ช่วยกันแสดงความคิดเห็นด้วยนะครับ ดันๆๆ

Comment

4770 อีกคน

Comment

ถ้าจะไปเล่น HD4830 ผมว่าท่านไปเล่น 4770 ดีกว่า ราคาถูก อนาคตสดใสกว่ามาก ยกเว่นท่านจะชอบซิ่งของ 4830 แต่คงอีกไม่นาน 4770 ก็น่าจะมีรุ่น IceQ

Comment

ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ

Comment

Working...
              X