Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเคยใช้x800เล่นoblivionบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเคยใช้x800เล่นoblivionบ้างครับ

ลังเลระหว่างx800กับ7900gsครับ แต่อันแรกมันถูกกว่า

7900gs เร็วกว่าพอสมควรครับ ถ้าเทียบเป้นความรู้สึก จะรู้สึกได้ว่าเวลาเคลื่อนไหวจะไวกว่า

Comment

X800 เน่ามากๆๆคับ ผมใช้อยู่ เล่ง Rainbowsix ลงยังไม่ผ่านเลยคับ 7900gs ดีก่าเยอะคับ เปลี่ยนมาแล้วจนเลย T^T

Comment

2 ตัวนี้ เล่นเกมส์นี้สู้ x1800 x1900 ไม่ได้

Comment

ขอบคุณครับ

7900gsเหรอครับ...งั้นสงสัยต้องถอยเดือนหน้า

Comment

สนับสนุน 7900GS อีกคน

Comment

ถ้าx800xtล่ะครับ พอจะเทียบ7900gsมั้ยครับ
              แบบว่างบน้อยครับ

Comment

เล่น 7900gs ไปเลยครับคุ้มกว่ากันเยอะ ผมก็กะลังจะถ่อยเหมือนกัน fx 55 ตัวที่ผมใช้อยู่มันเริ่มอืดแล้ว

Comment

ผมลองแล้วทั้งสองเกมส์ ยืนยันว่าลื่นจริงๆ..........ทั้ง R6 และ Obli..

Comment

Working...
                  X