Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะอัพwindowsเป็นเเพก3แล้วมันเด้งออกมา มีรูปครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะอัพwindowsเป็นเเพก3แล้วมันเด้งออกมา มีรูปครับ

จะอัพwindowsเป็นเเพก3แล้วมันเด้งออกมาของเดิมแพก2 ตามรูปครับ ลงวินโดว์ใหม่ใช้ตัวเดิมครับแต่ก่อนยังอัพได้อยู่เลยไม่รู้เป็นอะไรคับรบกวนช่วยดูหน่อยครับ

ไหนรูปอะ

Comment

ผมว่าไม่ต้องอัพแล้วลงตัว SP3 ไปเลยดีกว่า

Comment

ผมใช้วินโดว์ดาร์ก 4 มาตลอดครับมันทนมือดีลองมาเกือบหมดครับแล้วอันนี้ทนสุดสำหรับผมนะ เลยอยากจะอัพครับ จะเล่นGTA

Comment

ก็ว่าไป ไม่ได้โม้นะ ตั้งแต่ลงดาร์ก v7 มา จะ 2 เดือนละ ยังไม่คิดจะลงวินโดไหม่เลย ไม่ค่อยมีปัญหา

ที่สำคัญ กล้อง webcam ที่เยนึกว่าเสียแล้ว เอามาใช้กับ ดาร์ก 7 ใช้งานได้หมดเลย เยี่ยมจริง

Comment

ช่วยผมด้วยครับ

Comment

ดันครับไม่ได้ตายแน่

Comment

เอาวินโด โมมาอัพ ตัวอัพมันเป็น ORI มันเลยเพี้ยนๆมั่ง ไม่ได้อัพจาก ORI เหมือนกัน

Comment

Originally posted by johnxe View Post
                  เอาวินโด โมมาอัพ ตัวอัพมันเป็น ORI มันเลยเพี้ยนๆมั่ง ไม่ได้อัพจาก ORI เหมือนกัน
                  เคยลงแล้วครับได้ แต่ตอนนี้ไม่รู้เป็นไรครับ

Comment

ตัว update sp3 อาจจะไม่ compatible กับ dark v.7 ก็เป็นไปได้นะครับ หรือไม่ก็ตัว sp3 ไม่สมบูรณ์ไงเอาไปลอง update กับ xp original sp2ดูก่อน รอผู้รู้มาเสริมอีกที

Comment

ท่านอื่นมีความเห็นไหมครับ

Comment

ยังแก้ไม่ได้เลย

Comment

มาดูรูป

Comment

วินโด้ที่คุณจะอัพมันโมฯ มาไงครับ
                            sp3 มันเลยตรวจเจอว่า kernel ผิดปรกติ
                            เค้าบอกวิธีแก้ไว้แล้วนี่ครับ ลองดูมั้ย?

Error message when you try to install a service pack in Windows XP
                            http://support.microsoft.com/kb/327101

Comment

Working...
                            X