Announcement

Collapse
No announcement yet.

XFX GTx260 กับ Enermax 460W ไหวไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• XFX GTx260 กับ Enermax 460W ไหวไหมครับ

ถ้าไหวแล้ว SPEC ของ CPU,MB,RAMและ HDD ควรจะเป็นอย่างไรครับ

psu ไม่น่าไหวครับ งานนี้ ขยับไปซัก 550 ขึ้นไปครับ

Comment

550w+

Comment

ไปซื้อ TT 550 wat หรือ iCute 650 wat ดีกว่าครับ

Comment

ขอบคุณครับ ว้า...งานนี้มีหวังเสียทรัพย์กับ PSU ชัวร์

Comment

Originally posted by neojub View Post
            ขอบคุณครับ ว้า...งานนี้มีหวังเสียทรัพย์กับ PSU ชัวร์
            ผมก็ตามไปเสียทรัพย์เพราะซัพพลายเช่นกันครับ แนวเดียวกันเลย เปลี่ยนVGA แต่ PSU ไม่พอ

Comment

Working...
            X