Announcement

Collapse
No announcement yet.

ราคาแรมDDR400 จะขึ้นอีกครั้งเมื่อไหร่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ราคาแรมDDR400 จะขึ้นอีกครั้งเมื่อไหร่ครับ

ราคาแรมDDR400 จะขึ้นอีกครั้งเมื่อไหร่ครับ
    แล้วมันละหยุดราคาลงเมื่อไหร่ ได้ซื้อเก็บไว้ทัน

โห...เดายากมากครับราคาแรมเนี่ย เดายากกว่าราคาหุ้นอีกผมว่านะ ผมว่าต้องไปถามพวกดีคอม ซินเน็ก อ่ะมั้ง

Comment

ddr400 คงจะลงยากแล้วนะครับ ราคาคงมีแต่ ทรงกับทรุดนะครับ เพราะเขาแทบจะหยุดผลิตแล้ว

คงผลิตเพียงแค่ ประคองตลาดเท่านั้นครับ เหมือนๆกับ ช่วง sd แรม นั้นแหละครับ แต่ ddr2 แหม๋

ราคามันลง จนอยากจะซื้อมาใว้ นอนกอดเยอะๆเลยนะครับ ตอนนี้

Comment

ถ้าเล่นซื้อมาเก็งราคาหละก็ ระวังจะเหมือนเงิน us นะครับ ซื้อมาเก็บไว้มากๆจนค่าเงินบาทแข็งขึ้น แห่ขายกันแทบไม่ทัน....เกี่ยวกันมั้ยเนี่ยะ

Comment

สงสัยเหมือนกันครับ ตอนนี้มันราคาเท่าไรแล้วซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ

แล้วถ้าผมหาไม่ได้ เอาแรม ddr บัสเกิน400ไปใส่แทนได้ไหมครับ

Comment

Originally posted by KITJ View Post
            สงสัยเหมือนกันครับ ตอนนี้มันราคาเท่าไรแล้วซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ

แล้วถ้าผมหาไม่ได้ เอาแรม ddr บัสเกิน400ไปใส่แทนได้ไหมครับ
            รู้สึก DDRI จะหยุดที่บัส 400 ไม่ใช่เหรอครับ ไอ้ที่บอกว่า DDR 500 600 นั้นเค้าไว้สำหรับเทพโอเวอร์คล๊อกไม่ใช่หรอ แพงด้วย แง่ม

Comment

Working...
            X