Announcement

Collapse
No announcement yet.

Lenovo Y450/P7450 ==(VS)== Lenovo Y530/P8600

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อ่า ๆ อยากได้มั้ง จังเลย เลือกม่ะถูกเลย

Comment

มาช่วยดันครับ ตัดสินใจ2ตัวนี้อยู่เหมือนกันครับ อยากถามเพิ่มจาก จขกท. ด้วยครับ ว่าตัวไหนอึด+ถึกกว่าครับ

Comment

ตอนนี้รู้สึกว่าแรม DDR3 2Gb จะราคาประมาณพันกว่าเองครับผม ^^

ตอนนี้ผมก็ยังตัดสินใจยากเหมือนเดิมครับ ว่าจะเอารุ่นไหนดี
        2 รุ่นนี้น่าสนใจไม่แพ้กันเลยนะครับ
        เสียดาย หาก y530 มี eSATA คนจะดีขึ้นอีกนะครับ (^^)

Comment

ผมก้สนใจเจ้าy450/p7450อยุ่เหมือนกันครับ

รุสึกว่าครบหมด ละก้ ดีไซน์ดีด้วย

s57 ก้ชอบนะคับ แต่ว่ารูปร่างมันยังไงไม่รุ ถึงมันจาแรงปี๊ดก้เถอะ!!

เชีย450ค้าบ

อิอิ

Comment

ขอดันอีกรอบนะครับ ตอนนี้แก้ข้อมูลใหม่แล้ว ตามข้างบนนะครับ ^^

ปล. ตัดสินใจไม่ได้ระหว่าง กราฟฟิกที่ดีมาก กับความสวยและทนทานของ y530

Comment

เมื่อวาน ( อาทิตย์ที่ 17/5/2552 )
              ไปเดิน iT บางแคมา เห็น Y450/7450
              สวยอย่างที่เห็นในภาพเลย ( เอ๊ะปกติแล้วมันจะสวยน้อยหรือมากกว่านะ ถ้าเห็นตัวจริง ? )
              กดๆคลำๆดู ปิดฝาจากมุมๆซ้ายขวา พับๆ รู้สึกว่ามันก็ทนๆดีนะครับ แต่ก็ไม่ถึงกับถึกแกร่ง
              รู้สึกจะเป็นจอ 16: 9 ด้วย เพราะเห็นมันยาวๆ ไม่แน่ใจว่าคีย์บอร์ดมันยืดๆตามรึเปล่า
              แต่รู้สึกว่ามันแบนๆเห็นตัวอักษรชัดดี

เห็นแล้วน่าถอยมากครับ : P

Comment

ผมเลือก2ตัวนี้อยู่เหมือนกันครับ แต่ผมอยากได้ y530 มากกว่าครับ เหตุผลเดียวเลย สวยกว่า อิอิ ....ดูว่าทนกว่าด้วยอะครับ แต่สงสัยไม่มีที่ไหนขายแล้วมั้งครับ ท่านใดรู้ว่ามีขายที่ไหนบอกด้วยนะคร้าบบบ

Comment

ตอนนั้นผมเดินๆแถวพันธุ์ทิพย์เชียงใหม่ ก็เห็นอยู่นะครับ จับเล่นๆดูแล้ว ก็เลยสนใจ

เฮ้อ.... เอาไว้ไปดูของจริงอีกรอบ ถูกใจอันไหนก็เอาอันนั้นละกันอ่า ^^"

Comment

y450 confirm!

Comment

ข่วยดันครับ ตอนนี้ดู y450/p7450 แต่ -y450/p7550ออกมาแล้ว นี้ ครับ อยากให้ y450/p8600 อยากดู Review y450/8600 หน่อยครับ

Comment

Working...
                      X