Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผลเทส HD 4770 OverClock

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อย่าเอาโพสเลย เห็นแล้วช้ำใจ

ปล.ขำๆ นะ - -

Comment

ร้อนมากเลยคับผมใช้ของ_Sapphire อย่างร้อนเลยเปิดเครื่องมาแปปนึงยังไม่ทันเล่นเกมส์ล่อไป 60C`เลย
      ก่อนหน้านี้ใช้_Asus3850 ร้อย40นิดๆเอง แต่ก็แรงอ่ะนะอิอิ

Comment

เทพ จริง ...

เฮ้ย ๆ Nvidia ทำไรอยู่ ... หว้า ...

เค้าไปไหนต่อไหนกันแล้ว ...

40 nm จะออกมาเมื่อไหร่

เห็น HD4770 แล้วปวดเครื่องในส่วนซ้ายใกล้ๆไส้ตรง

Comment

ขอบคุณที่เอามาให้ดูครับ

Comment

แรงหว่ะ - -

Comment

Originally posted by TWK. View Post
              ก่อนตัดสินใจ
              อยากเห็นผมเทสจาก User จริงๆ ก่อนนะ
              3DMark
              ตู้ปลา
              เกมส์ต่างๆ
              จาก System ในนี้
              เพราะที่รีวิว เค้าเทสมัน System เทพเกินไป
              ยังไม่เห็นมีรวมพล HD4770 เลย (รอดูตัวเป็นๆ เทสจะๆ ก่อน)
              ไม่บอกละ ตอนอยู่กะผม จะเทส ให้ดูก็ เทสไม่เป็น
              Originally posted by Stalin View Post
              ร้อนมากเลยคับผมใช้ของ_Sapphire อย่างร้อนเลยเปิดเครื่องมาแปปนึงยังไม่ทันเล่นเกมส์ล่อไป 60C`เลย
              ก่อนหน้านี้ใช้_Asus3850 ร้อย40นิดๆเอง แต่ก็แรงอ่ะนะอิอิ
              ตอนผมใช้ 50 กว่าๆเอง นะท่าน เหอๆ

แรงได้ใจไหมครับ

Comment

ประสิทธิภาพเกินราคา -*- โอ้ว..

Comment

จ๊ากกกก.... น้ำตาแทบร่วง

Comment

อย่างนี้ต้อง HIS HD4770 turbo ICEQ ...

Comment

เห็นแล้วอยากขา่ย 4850 ทิ้งครับ

Comment

เห็นคะแนน เห็นกราฟแล้วมันเกิดความรู้สึกว่า รุ่นพี่ๆ เสียหน้า แต่สำหรับคนมีการ์ดรุ่นพี่พวกนี้อยู่แล้วอย่าไปดูคะแนนให้ช้ำใจเลยครับ เอาเป็นว่า วัดกันที่ตาเปล่า เล่นเกม โดยไม่บอกว่าใช่การ์ดอะไรแยกออกเปล่า? แต่ถ้าคนจะซื้อการ์ดใหม่มันเป็นตัวเลือกที่แจ่มเป็ดมาก

Comment

ผม e8400 อัด 4.25 +4870 oc สุดใน ccc ได้คะแนนแค่ 15964 แต่ 4770 มันจี้ตูดอย่างนี้เลยหรอครับ แต่ไม่รู้ว่าเวลาใช้งานจริงจะลื่นมั้ยเพราะดูจากคะแนนอย่างเดียวไม่ได้ ยอมรับว่าออกมาฆ่าคู่แข่งโดยเฉพาะและฆ่าตัวเองด้วย เอิ้กๆๆ
                          Last edited by weezerice; 7 May 2009, 14:37:41.

Comment

x2 5000+ ram 2 gb sapphire 4770 ลองรัน 3dmark 2006 ที่ 1280x1024 ได้ประมาณ 10xxx ก็ถือว่าดีนะครับ อุณภูมิก็พอได้ห้องไม่มีแอร์ idle อยู่ประมาณ 49-53 แต่ว่าลองใช้ river overclock ไม่ได้ปรับเมมเพิ่มไม่ได้เลยจอกลายเป็นสีเขียวตลอด แต่ว่าใช้ ccc ได้ที่ 830/850 สงสัยต้องรอ driver ตัวใหม่ๆ

Comment

น่าซื้อมาเล่นDiablo2

Comment

ดูจากท่านที่เอาสกอร์ของ 2006 มานะครับ

ผมเห็นแล้วผมเสียดายแบนวิทจริงๆครับ

จริงๆมันควรได้เห็นแบนวิทราวๆ 140 แต่นี่ โดนกั๊กสถานเดียว

เหมือนรถแรงๆ แต่ไปตายที่อัตราทดเฟืองท้าย ซะงั้น

Comment

Working...
                                X