Announcement

Collapse
No announcement yet.

..ram Geil เนี่ยมันดีไหมค่ะแล้วใส่กับ E6300 ลากได้ไกลเท่าไหร่ น้องชายมันรู้แต่ไม่บอก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ..ram Geil เนี่ยมันดีไหมค่ะแล้วใส่กับ E6300 ลากได้ไกลเท่าไหร่ น้องชายมันรู้แต่ไม่บอก

ram Geil เนี่ยมันดีไหมค่ะ แล้วใส่กับ E6300 ลากได้ไกลเท่าไหร่ น้องชายมันรู้แต่ไม่บอก หนูก็อยากทดลองเล่น overclokแบบผู้ชายบ้าง เลยไปซื้อแรม Geil มือ2 มาไม่รู้มันสู้ kingstonได้ไหม
    สาธุขอให้คนที่ตอบหล่อๆรวยๆ

มาตอบละครับ ผมกะไม่รู้เหมือนกัน แหะๆ (อยากจะหล่อ)

Comment

โดยรวมแล้ว Geil เกรดดีกว่า Kingston ครับ

แต่ขึ้นอยู่กับรุ่นว่า เป็นรุ่นไหนด้วยนะ เพราะ Geil แต่ละรุ่น OC ได้ไม่เท่ากัน

Comment

ความจริง RAM GeIL ถือเป็นแบรนด์ประหยัดเลยนะครับ ราคามันควรจะถูกกว่า Kingston เยอะ แต่ไม่รู้ทำไมขายเมืองไทยขายแพงนัก

Comment

อยากลากมันส์ๆ ก็หาตัว bus800upอ่ะครับ

Comment

Originally posted by Radondetyen View Post
            ความจริง RAM GeIL ถือเป็นแบรนด์ประหยัดเลยนะครับ ราคามันควรจะถูกกว่า Kingston เยอะ แต่ไม่รู้ทำไมขายเมืองไทยขายแพงนัก
            Geil อยู่เกรดเดียวกับพวก Cosair OCZ Gskill

Comment

Originally posted by Radondetyen View Post
              เข้ามาดูเกรียนตอบครับ

Comment

อ่าวเวนกำ เพราะผมเห็นที่ US มันขายถูกกว่านิครับ ถูกกว่าKingstonเมื่อเทียบสเปก แถมตามบอร์ดสินค้ายังมีคนมาบ่นอยู่บ่อยๆ แล้วผมขอแสดงความคิดเห็นดีๆนะครับ ถ้าไม่พอใจก็ไม่ต้องพูดแบบนี้ก็ได้

Comment

Working...
                X