Announcement

Collapse
No announcement yet.

gview titanium 500w ใส่พงก XFX 9800GTX+ ได้มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• gview titanium 500w ใส่พงก XFX 9800GTX+ ได้มั้ยครับ

คือ
    อยากจะเปลียนการ์ดจออ่ะครับ
    psu ตัวนี้ไม่รู้ว่าจะพอมั้ยอ่ะครับ ผมไม่มีความรู้จริงๆครับ
    แล้ว วัต มาประมานเท่าไรครับ
    ใครเคยลองแล้วบอกด้วยน่ะครับ

เสียวๆ

ลองเล่น TT470 ดูครับ -*-

Comment

ถ้าเป็นผมจะไม่เสี่ยง

Comment

Originally posted by vibe View Post
        ถ้าเป็นผมจะไม่เสี่ยง
        แล้วถ้าเสี่ยงจะเกิดอะไรขึ้นครับ

Comment

แล้วถ้าเสี่ยงจะเกิดอะไรขึ้นครับ
          !!!ตู้มกลายเป็นโกโก้ครั้นซ์!!!!

ลองพวก TT coolermaster enermax tagan icute ดีก่านะงับ

Comment

Originally posted by TAKAHACHI View Post
            ตูม!..... อิอิ ล่อเล่นครับ วัตต์อาจจะไม่พอ เปิดเครื่องติดบ้างไม่ติดบ้าง เล่นไปสักพักจะรีเองครับ

Comment

Working...
            X