Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับ GTA IV

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับ GTA IV

คือ ผมเล่นแล้วมันกระตุกนิดๆอะครับ เปนแค่บางช่วงนะ เช่น ตอนมืด ตอนฝนตก(กระตุกมาก)
    รถเยอะๆ เปนต้น FPS ได้ 62% หรือมันกระตุกแบบนี้ ปรับสุดหมด (จิงๆมันก้อลื่นแล้วนะ แต่มีกระตุกบ้าง คือไม่อยากให้มันกระตุกเลยอะ เสียอารม)

สเปค
    M/B GIGABYTE X58-UD3R
    CPU CORE i7 920
    RAM 3GB
    VGA GEFORCE GTX 275
    LCD SAMSUNG 2033 SW
    CASE Cooler master CM690

หรือเปนที่วินโด้ ผมใช้ XP 32bit ถ้าเปน 64bit จะลื่นขึ้นมั้ยครับ หรือต้องใช้วิสต้า หรือต้องใช้ 7

โอย งง ช่วยทีครับ T.T

เครื่องก็แรงเทพนะ

ลองอัพแพทไหม่ล่าสุดดูครับ น่าจะช่วยท่านใด้

Comment

-ตัวเกมแพทอะไรครับ
      -เปิดมาก็กระตุกเลยปล่าวครับหรือเล่นๆไปแล้วกระตุก

Comment

เกมมันเทพครับ (Port มาไม่ดี) มันมีแพช ลดความกระตุกนะแต่ลดความสวยงามด้วย

Comment

แพท 1.0.3.0 ครับ

มีให้ปรับหมดทุกอย่างแล้ว จอไม่สั่นแล้ว

เล่นแล้วจะเคลียแล้วครับ ไม่มีปัญหาเลย นอกจากกระตุกนิดๆ

วินโด้อะไร ดีที่สุดครับ อยากรู้ตรงนี้

Comment

ผมเล่นใน360แต่รู้สึกมันหน่วงจริงๆ

ไม่เหมือนภาคก่อนลื่นมากเล่นในps2เงี้ยครับ

ขนาดลงhddยังหน่วงเยย

เอ๊ะ ทำไมคนนอนดึกเยอะจัง มาโต้รุ่งกันมั้ย??

Comment

xp sp3 original ครับ

ไม่ก็ vista ultimate x64 , win 7 (x64,x86) ก็ว่ากันไป

สเปกก็แรงนะครับ แต่ไหงกระตุกซะได้ *-*

Comment

- แรมน้อยไปครับ

Comment

ผมเล่นทั้งวินxp-vista64 ลื่นหัวทิ่มหัวตำ ปรับภาพ1680*1050ออฟชั่นอื่นก็เต็มแรมการ์ดจอ ขับรถเล่นเป็นชม. เฟรต35-75 ไม่เคยต่ำกว่า35ให้เห็น
                  เคยเล่นไปซักพักนึกแล้วกระตุก(เป็นทุกเกม) แล้วก็เจอต้นตอคือPSUนี่เอง

Comment

เปลี่ยนเป็น WiN 7 Rc
                    อัพแรม 4 GB ครับ
                    น่าจะลื่นนะ
                    ว่าแต่ พี่
                    Gearhead
                    เล่นกมด้วยรึนี่ เหอๆ

Comment

Working...
                    X