Announcement

Collapse
No announcement yet.

Geil Cyclone

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Geil Cyclone

คือจะถามว่ามันสามารถใส่กับแรม 2 แถวได้ไหมครับเห็นมีคนบอกใส่ได้ 4 แถวพอดีแบบว่าบอร์ดผมมันมี 2 แถวเองอ่าครับ แหะๆ ผมใช้ G.Skill 4 GBPK อยุ่กลัวว่าหารับมาแล้วจะใส่ไม่ได้

ใส่ได้ครับ

Comment

ขอถามอีกสักอย่างนะครับท่านเร็ปบนที่ผมวงกลมไว้มันจะติดไหมครับ แหะๆ ยิ่งตรงการ์ดจออ่าครับ

Comment

การ์ดจออาจจะไม่ติดครับ แต่ซิ้ง CPU ไม่แน่

Comment

Originally posted by IX View Post
          การ์ดจออาจจะไม่ติดครับ แต่ซิ้ง CPU ไม่แน่
          รอความเห็นท่านอื่นต่อ

Comment

ดูแล้วไม่น่ารอด- -

Comment

Originally posted by wizardsoul View Post
              ดูแล้วไม่น่ารอด- -

Comment

ก็หนีบเอียงๆมาหา 24 พินดิคับ ไม่เห็นยาก

Comment

แคบจัง ไม่น่ารอด...

Comment

เบียด แออัด เอิ๊กๆ

Comment

Working...
                    X