Announcement

Collapse
No announcement yet.

X1950 AGP หาซื้อได้ที่ไหนหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X1950 AGP หาซื้อได้ที่ไหนหรอครับ

ช่วยทีนะครับ

พอดีตอนนี้ผมใช้x1650 pro อยู่อะครับ

แต่เห็นว่าx1950 pro ออกมาผมก็เลยอยากได้อะครับ

หรือว่า 7900gs ดีกว่าอะครับ

ผมเน้นเล่นเกมอะครับ

อยากทามราคามือ1และมือ2ของ x1950 กับ 7900gs ด้วยอะครับ

ขอบคุณครับ

มือ 1 หามิได้แล้วครับ ในตลาดตอนนี้ได้สุดๆคือ 7600GS DDR2 กับ X1650Pro

ถ้าเน้นเล่นเกมจริงๆ เก็บตังไว้เปลี่ยนคอมเถอะครับ ยกชุดเก่ามาขายใน IT Market แล้วซื้อของใหม่ (E5200+PKPL-AM+HD4670 มือ2) ราคาพอๆกับ X1950 มือ 1 ที่ท่านจะซื้อแน่

Comment

ขอบคุณครับ แต่คอมผมมันไม่ค่อยจะได้ราคาหรอกผมว่า
      Last edited by skullsub; 8 May 2009, 11:07:22.

Comment

มันนานมากแล้วนะครับ = =

HD2600XT ซึ่งใหม่กว่ายังหาไม่ได้แล้วเลย

ลองหาตัวเลือกใหม่ดูนะ ของถูกมีเยอะะะะ

Comment

Originally posted by touthed View Post
          มันนานมากแล้วนะครับ = =

HD2600XT ซึ่งใหม่กว่ายังหาไม่ได้แล้วเลย

ลองหาตัวเลือกใหม่ดูนะ ของถูกมีเยอะะะะ
          แล้วตอนนี้AGPที่แรงสุดคือตัวนี้หรอครับ

Comment

Originally posted by skullsub View Post
            แล้วตอนนี้AGPที่แรงสุดคือตัวนี้หรอครับ
            แรงสุดๆก็เห็นมี HIS 3850 คับ ราคาก็ไม่ต้องพูดถึง ประมาณ 5000 ราคามือ 1 (ถามราคาแล้วถอยเลย) ตัว X1950 มันกินไฟน่าดูด้วยคับ(เห็นใช้สาย 3 พิน 2 ช่อง) ถ้า PSU ไม่แรงพออาจมีแต็ปได้

Comment

Working...
            X