Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยลากหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยลากหน่อยครับ

Q9550 Bigweter760i AsusP5QC corsair1Gx4 bus800 VGA4890 ขอแค่ประมาณ3.5-3.7ก็พอครับควรปรับอะไรเท่าไร Cpuปรับเท่าไร ไฟเ่ท่าไร แรมต้องทดไหมต้องเพิ่มไฟหรือไม่ รบกวนหน่อยนะครับ

ชุดน้ำซะด้วย

Comment

ชุดเทพ แต่เรา oc ไม่เป็นรอเทพดีกว่า หุหุ

Comment

ไฟสัก 1.34 ก็ สบายๆแล้วคตรับ
        ที่เหลือ AUTO 3.5 นี้ AUTO เกือบหมดยังวิ่งได้เลยครับ แถมเล่นน้ำซะด้วย ดันบัสอย่างเดี่ยว ไฟแรมสัก 2.2

Comment

ท่านวิกรครับแล้วปรับเท่าไรดีครับผมเห็น8.5x400 3.4 หรือ9x400 3.6 3.5มันเท่าไรครับแต่ไฟนี่ปรับตามที่ท่านวิกรบอกใช่ไหมครับรบกวนอีกนิด

Comment

เชค PM ครับ

Comment

C0 หรือ E0

Comment

ลองตามท่านวิกรแนะนำครับ

Comment

Working...
                X