Announcement

Collapse
No announcement yet.

X-Mem Wolverine ตรงนี้ผ่านไงอ่ะคับ ss

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X-Mem Wolverine ตรงนี้ผ่านไงอ่ะคับ ss

กระโดดไงอ่ะคับ หรือต้องทำอะไรก่อน

ขอบคุณจ้า

...

Comment

ซ้าย ขวา ตรง ซ้าย

Comment

Originally posted by ktart007 View Post

ไอตรงที่กระโดดตรง กระโดดเหยียบอะไรหรอคับ มันไกลจัง
        Last edited by nongza28; 9 May 2009, 13:36:18.

Comment

Originally posted by nongza28 View Post

ไอต้องที่กระโดดตรง กระโดดเหยียบอะไรหรอคับ
          มันไกล กระโดดไม่ถึงอ่ะคับ

Comment

...

Comment

...ไม่มีคนรู้เลยหรอคับ

Comment

ถ้ากระโดดไม่ถึงให้ท่านปิดเกมส์แล้ว เปิดเข้าใหม่ หรือบางที ท่านอาจจะปรับภาพสูงเกินกว่า สเป็คเครื่องให้ลดลงหน่อย
                เพราะผมก็เจอเหมือนกัน กระโดดไม่ถึง เล่นจบแล้ว มีอยู่ 2จุด ที่กระโดดไม่ถึงเหมือนกัน แต่ทำตามที่พูดแล้วก็ผ่านฉลุยเลย

ปล. ไม่แน่อาจจะเป็น บักของเกมส์ก็ได้ครับ

Comment

Originally posted by วิหคเหินหาว View Post
                  ถ้ากระโดดไม่ถึงให้ท่านปิดเกมส์แล้ว เปิดเข้าใหม่ หรือบางที ท่านอาจจะปรับภาพสูงเกินกว่า สเป็คเครื่องให้ลดลงหน่อย
                  เพราะผมก็เจอเหมือนกัน กระโดดไม่ถึง เล่นจบแล้ว มีอยู่ 2จุด ที่กระโดดไม่ถึงเหมือนกัน แต่ทำตามที่พูดแล้วก็ผ่านฉลุยเลย

ปล. ไม่แน่อาจจะเป็น บักของเกมส์ก็ได้ครับ
                  ลองทำทุกอย่างแล้วคับ ลงเกมส์ใหม่ เล่นใหม่ ปรับขนาดภาพ ก็ยังไม่ได้คับ
                  รบกวนท่านใดมีเซพที่ผ่านตรงนี้แล้ว รบกวนของหน่อยจ้า

Comment

ก็พังแผ่นไม้ที่ขวางรูปปั้นให้หมด
                    จะมีอันนึงให้ไปลาก รูปปั้นเล็กๆมาเป็นแท่นวางแล้วก็กระโดด ฟันแผ่นไม้ รูปปั้นรูปสุดท้าย

แล้วก็ไปหมุนเครื่องโยกให้รูปปั้นออกมาแล้วรีบกระโดด ตรงระหว่างรูปปั้น 2 กับ 3 ให้ แวะไปที่แผ่นไม้ที่ยื่นออกมาทางขวาก่อนนะแล้วค่อยกะโดดไปรู้ปั้นที่ 3
                    ไม่เห็นมีไรยากเลย เล่นจบ เครียทุกอย่าง กำลัง เครีย hard โหมดอยู่

Comment

แล้ว ฉากที่มัน มีคนยิงเราอยู่ข้างบน แต่เราโดดไม่ถึงมัน ทำยังไงถึงจะผ่านได้ครับ
                      Attached Files
                      Last edited by olecom; 10 May 2009, 11:34:27.

Comment

Originally posted by olecom View Post
                        แล้ว ฉากที่มัน มีคนยิงเราอยู่ข้างบน แต่เราโดดไม่ถึงมัน ทำยังไงถึงจะผ่านได้ครับ
                        ตรงนี้ผมรู้คับ กด Z เพื่อสะท้อน ต้องหาจังหวะดีๆคับ

Originally posted by berserkzo View Post
                        ก็พังแผ่นไม้ที่ขวางรูปปั้นให้หมด
                        จะมีอันนึงให้ไปลาก รูปปั้นเล็กๆมาเป็นแท่นวางแล้วก็กระโดด ฟันแผ่นไม้ รูปปั้นรูปสุดท้าย

แล้วก็ไปหมุนเครื่องโยกให้รูปปั้นออกมาแล้วรีบกระโดด ตรงระหว่างรูปปั้น 2 กับ 3 ให้ แวะไปที่แผ่นไม้ที่ยื่นออกมาทางขวาก่อนนะแล้วค่อยกะโดดไปรู้ปั้นที่ 3
                        ไม่เห็นมีไรยากเลย เล่นจบ เครียทุกอย่าง กำลัง เครีย hard โหมดอยู่

ตรงระหว่างรูปปั้น 2 กับ 3 ให้ แวะไปที่แผ่นไม้ที่ยื่นออกมาทางขวาก่อนนะแล้วค่อยกะโดดไปรู้ปั้นที่ 3

ตรงนี้แหละคับที่ผมกระโดดไปตรงแผ่นไม้ที่ยื่นออกมาทางขวาไม่ถึง มันไกล

Comment

...

Comment

วิ่งหนีน้ำไม่ทันอีกแล้ว ใครมีเทคนิคบ้างครับ

Comment

วิ่งตรงเลื่อยๆๆกด Eค้างมาเลย แล้วจะเห็นทหารอยู่บนรถ รอให้เป้ามันเขียว กดQ โลด

Comment

Working...
                              X