Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้PSU-View GOLD ช่วยหน่อยค่ะ อาการนี้PSU ไม่พอหรือว่ามันเสียหรอคะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แปลก เมื่อก่อนประกอบเครื่องครั้งแรกก็ใช้เคสยี่ห้อนี้ ติด PSU มาด้วย ปัจจุบันก็ยังใช้งานอยุ่ 5ปีกว่าได้แล้ว แต่สภาพโทรมเหลือหลาย

Comment

ตกลงพัดลมมันควรจะเป่าไปทางไหนอะคะ มันไม่เหมือนอันอื่นๆเลยอะค่ะ

Comment

g-view ยี่ห้อนี้ ทำออกมาไม่สมกับราคาเลย ฮ่วยจิงๆ

Comment

จีหวิว = =" ใข้แล้วหวิวๆคับ ทนหน่อยก็เคสมันนั่นและ..

Comment

เอาไปเคลมยัง?

Comment

ยังเลย 0 ปิด ^^

Comment

Originally posted by <PanG> View Post
                ตกลงพัดลมมันควรจะเป่าไปทางไหนอะคะ มันไม่เหมือนอันอื่นๆเลยอะค่ะ
                ปรกติพัดลมมันจากดูดจากในเคสแล้วเป่าออกทางหลังตรงรังผึ้งครับ ตัวนี้คาดว่าQCคงจะพลาดติดพัดลมกลับด้านซะงั้นมันเลยเป่าลงมาในเคสครับ

Comment

Working...
                X