Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ โปรแกรมที่มันบันทึกข้อมูลทั้งหมดของเครื่องอะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้ โปรแกรมที่มันบันทึกข้อมูลทั้งหมดของเครื่องอะคับ

คือว่าคนที่บ้านมันชอบแอบมาเล่นคอมผมตอนไปเรียนผมละเบื่อมันเอาไปเข้าไรมั่งไม่รุ้ แต่ก่อนผมเคยมีโปรแกรมที่มันบันทึกข้อความของเครื่องอยุ่ แต่ว่ามันหายไปท่านใดพอจะมีมั่งคับรบกวนขอทีนะ

โปรแกรมบันทึกข้อความเป็นยังไงเหรอครับ แล้วมันบันทึกอะไร

Comment

Originally posted by TaO_OaT View Post
      โปรแกรมบันทึกข้อความเป็นยังไงเหรอครับ แล้วมันบันทึกอะไร
      แนวแทงมันคล้ายๆดักพาสอะคับ แต่ว่าจะเอาไว้ดูว่าใครมานเอาคอมผมไปใช้ทางมิดีมิร้ายมั่ง พอดีอยุ่บ้านรวมกะเพื่อนอะคับ มันชอบแอบมาเล่น

Comment

หาในกูเกิ้ลคำว่า Key logger ครับ
        ไม่ก็ตั้งโปรไฟล์ใหม่เลย ไว้ให้มันเล่นโดยเฉพาะ ส่วนแอดมิน ก็ตั้งรหัสไว้

Comment

Originally posted by spynet View Post
          หาในกูเกิ้ลคำว่า Key logger ครับ
          ไม่ก็ตั้งโปรไฟล์ใหม่เลย ไว้ให้มันเล่นโดยเฉพาะ ส่วนแอดมิน ก็ตั้งรหัสไว้
          นั้นซิครับ ไม่อยากให้เค้าเล่นก็ตั้ง pass ดักมันไปเลย

Comment

ตั้งพาสเลยครับ จะได้รู้มั้งของใคร ของส่วนตัว อีกอย่างคอมพ์ควรใช้คนเดียว แบบนี้พูดยากเพื่อนร่วมห้อง แต่ต้องบอกให้เข้าใจ หาวิธีอ่อนโยนละกันคับ

มีอีกวิธีครับ เวลาไปเรียน ถอดแรมไปด้วยเลย ไม่ก็ PSU จะให้ดี ถอด CPU ไปด้วยดีไหมครับ

555555555555555555555555555

Comment

Working...
            X