Announcement

Collapse
No announcement yet.

อีก30นาทีไปพันทิพ สอบถามเรื่อง RAM :TOSHIBA Satellite M100 อะครับ รบกวนที ด่วน !!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อีก30นาทีไปพันทิพ สอบถามเรื่อง RAM :TOSHIBA Satellite M100 อะครับ รบกวนที ด่วน !!!!!

คือ อีกครึ่งชม. ผมจาไปพันทิพอะคับ

นี่สเป็คโน้ตบุกคับ
    CPU Intel(R) Duel Core T2050 1.60Ghz
    RAM DDR2 512MB (256x2)
    MB Intel945 มั้งไม่แน่ใจคับ
    HD 80G
    VGA Intel945 chipset family

ผมอยากจาอัพซักนิดอะคับ ให้มันเล่นเกมได้ลื่นๆขึ้น
    แล้วอยากเพิ่มRAMด้วย

ตัวไหนมันซัพพอดบ้างอะคับ แล้วราคาเท่าไหร่ร้านไหน รบกวนทีนะคับ
    อยากได้แรมซัก 2G งบ800 อื่นๆควรอัพไรบอกด้วยนะคับ งบอื่นๆ1000

ด่ววน!!!!

หารุ่นที่มี การ์ดจอ เช่น ATI หรือ Nvidia

ส่วนแรม ซื้อ 2 GB แถวเดียวไปเลยเล่นยาว

Comment

Originally posted by ชายลมโชยสาวโหยหา View Post
      หารุ่นที่มี การ์ดจอ เช่น ATI หรือ Nvidia

ส่วนแรม ซื้อ 2 GB แถวเดียวไปเลยเล่นยาว
      แรม 2GB ราคาปะมานเท่าไหร่อะคับ

แล้ว รุ่นที่มีกาดจอ นี่หมายถึงอะไรอะคับ รบกวนทีนะคับ แหะๆ

Comment

ดันๆ ๆ รบกวนหน่อยนะคับ

Comment

Originally posted by hanjiaqiq View Post
          แรม 2GB ราคาปะมานเท่าไหร่อะคับ

แล้ว รุ่นที่มีกาดจอ นี่หมายถึงอะไรอะคับ รบกวนทีนะคับ แหะๆ
          แรม 2GB ประมาณ 9xx

ไป ดูเอง http://www.****************/notebook...300-S401T.html

Comment

ขอบคุนนะคับ

แล้วควรอัพไรอีกดีงะ

Comment

Working...
            X