Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมเข้าใจถูกรึปล่าวครับเกี่ยวกับ x-fi

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมเข้าใจถูกรึปล่าวครับเกี่ยวกับ x-fi

ตัว xtreme music (sb0460) กับ X-Fi XtremeGamer Fatal1ty Pro (SB046A) เสียงเหมือนกันทุกอย่าง เพียงแต่ตัว gamer มันล็อค dts ไว้ ซึ่งเราสามารถปลดล็อคได้ อยากรู้ว่าเมื่อปลดล็อคแล้วมันก็เหมือน xtreme music ทุกประการ ใช่มั้ยครับ

ใช่

และมันไม่มีความหมาย หากไม่ไ่ด้เรียกใช้งาน ภาคถอดระหัสของการ์ด

แต่เกินครึ่ง เข้าใจว่า ปลดล๊อคภาคถอดระหัสของการ์ด แล้วเสียงจะดีกว่า ทั้งๆที่ไมไ่ด้เคยเรียกใช้งาน

Comment

มีบางคนรู้แล้วว่า ภาคถอดระหัสบนตัวการ์ด ผิดพลาดร้ายแรงอย่างไร..

พอรู้ว่ามันผิดพลาด ก็เลิกใช้ และมันก็ไร้ความหมาย

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
        มีบางคนรู้แล้วว่า ภาคถอดระหัสบนตัวการ์ด ผิดพลาดร้ายแรงอย่างไร..

พอรู้ว่ามันผิดพลาด ก็เลิกใช้ และมันก็ไร้ความหมาย
        หมายความว่ายังไงอะครับ ไม่ค่อยเข้าใจ ถ้าให้เลือกท่านจะซื้อตัวไหนอะครับ

Comment

ซื้อตัวที่ราคาถูกกว่าสิ

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
            ซื้อตัวที่ราคาถูกกว่าสิ
            ขอบคุณมากครับที่มาให้ความกระจ่าง

Comment

Working...
            X