Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไม 4870 เล่น Dark Sector ไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไม 4870 เล่น Dark Sector ไม่ได้ครับ

มันบอก PhysX EROR
    แล้วปรับ AA 16 XQ ไม่ได้อ่าได้แค่ 8X MSAA

ผมเคยนะ ลองลง PhysX ที่มันแถมมาครับ ลองดูนะเผื่อช่วย ลงไปแบบไม่ต้องคิดไรครับ อาจจะเข้าเกมได้

Comment

Originally posted by blueforce View Post
      ผมเคยนะ ลองลง PhysX ที่มันแถมมาครับ ลองดูนะเผื่อช่วย ลงไปแบบไม่ต้องคิดไรครับ อาจจะเข้าเกมได้
      แถมมาจากไหนหรอครับ

Comment

ตายละหว่ากำลังจะซื่อHD 4870อยู่พอดี
        มีปัญหาแบบนี้ด้วยเหรอ

Comment

Originally posted by tharnat View Post
          ตายละหว่ากำลังจะซื่อHD 4870อยู่พอดี
          มีปัญหาแบบนี้ด้วยเหรอ
          เห็นคนอื่นเค้าเล่นได้กันนะครับแต่ทำไมผมเล่นไม่ได้สงสัยมันยัง งง กับไดร์เวอร์ตัวเก่าของผมที่เป็น Nvidia อยู่มั้งครับ

Comment

ได้ลง PhysX หรือเปล่าครับ
            ลองถอนแล้วติดตั้งใหม่ดู

Comment

Originally posted by big13th View Post
              ได้ลง PhysX หรือเปล่าครับ
              ลองถอนแล้วติดตั้งใหม่ดู
              มันไม่มีหนิครับ

Comment

เกมส์นี้มันมี PhysX ใน Option ใหม
                ถ้ามีก็ ปิดมันซะ

Comment

3870 เล่นได้ปกติ ต้องลง PhysX ก่อนนะครับ

Comment

ตามนั้นเลยครับ...
                    หรือไห้ง่ายขึ้น...ไปไช้nVidiaเอาPhysXอย่างเดียวเลย(เปลืองตังน่าดู)

Comment

ไอ้ Physx ของ ATI นี่ ใช่เจ้า AGENA หรือเปล่าครับ ขอลิงค์โหลดหน่อยครับ

Comment

ผมรู้สึกว่ามันจะมาพร้อมตัวเกมนะครับ เป็น Nvidia PhysX Software

Comment

เล่นได้แล้วเด้อ

Comment

Working...
                          X