Announcement

Collapse
No announcement yet.

็HD ปกติ เขย่าแล้ว มีเสียงดังไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ็HD ปกติ เขย่าแล้ว มีเสียงดังไหมครับ

พอดีได้ HD ของเพื่อนมาว่าจะใช้ ลองเขย่าดู มีเสียงดัง กึกๆ แต่ไม่มาก นิดเดียว
    เป็นยีี่่ห้อ seagate satall 7200.10 มันปกติรึเปล่าครับ

ปกติครับ ตัวเก่าผมเขย่ายังมีเสียงเลย

Comment

เขย่ามากระวัง bad นะ

เสียงที่ได้ยินน่าจะเปนเสียงของขาหัวอ่านมันขยับ (เรียกไม่ถูก)

Comment

เขย่ามาก ๆ bad ถามหานะครับ

Comment

อย่าไปเขย่ามันเลยครับ ถ้า SSD ก็ว่าไปอย่างจะเขย่ายังไงมันก็ไม่เจ๊งง่ายๆหรอก

Comment

ถ้ามันดัง แกร๊ก ๆ เริ่มจะมีปัญหา
            ถ้ามันดังเหมือนมีไรหมุน ก็ ถือว่าสภาพดี

Comment

จะเขย่ามันทำไมคับ

Comment

เขย่า เพื่อให้ได้ลุ้นต่อคับ ว่าต่ำหรือสูง จะได้ยักซะหน่อย 555+

แซวเอาฮานะคับ อย่าว่ากันนะ = ="

Comment

- -* เขย่ากันด้วยเหรอครับ

ผมไม่กล้าเขย่า กลัวมันจะเกิด bad แล้วก็ไม่รู้จะไปเขย่ามันทำไมด้วย

Comment

Working...
                  X