Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพราะอะไรผมยากรู้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพราะอะไรผมยากรู้

คือว่าผมเล่นpes 2009 คับแต่เล่นไปซักพัก 1-2ชัวโมง ก็เกิดอาการเอ่อทุกทีคับมันขึ้นน่าต่างนี้เลยคับ pro Evolution soccer 2009 encountered a problem and needs tocoose.We are sorry for the incoonuenience if you were in the middle of something the in formation you were woking on might be lost For more in formation about this error click here ตลอดเลยคับพอกดปุ๊ปเกมก็ปิดเลยคับ

ได้ลงแพทเสริมอะไรรึเปล่าครับ อาจจะเป็นที่แพทเสริมเหล่านั้น ลองเอาออกดู
    แผ่นแท้หรือแผ่นกุ๊กู๋
    ถ้าแผ่นกุ๊กู๋ลองเปลี่ยนแคร๊กใหม่ดูครับ

หรือไม่ก็ลงเกมส์ใหม่ อัพเวอร์ชั่นเกมส์ให้เรียบร้อย ให้เป็น 1.2 ขึ้นไป
    Last edited by champdekwen; 9 May 2009, 03:19:35.

Comment

น่าจะเป็นที่วินโดวนะคับ ถ้ามันใจแล้วว่าอุกปรณ์ทุกอย่างไม่มีปัญหา+driver ไหม่แล้ว

Comment

ไม่รู้อ่ะยังไม่ได้เล่น

Comment

Working...
        X