Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครทราบบ้าง ว่า king of kings3 จะมา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครทราบบ้าง ว่า king of kings3 จะมา

รบกวนถามเหล่า คอ เกมส์ นะครับ ใครทราบบ้างว่า king of kings3 เนี่ย จะมาตอนไหน ซึ่ง ตอนนี้ เกม KOK จะมีใน มาเลเซีย แล้ว แต่จะมาใหม่ในรูปแบบ KOK3 ช่วยกันโพส ตอบด้วยนะครับ

KOK นี่ผมเล่นตั้งแต่ภาคแรก เป็นเกมส์ออนไลน์ที่ระบบดีที่สุดเลย แล้วก็มันที่สุดด้วยตั้งแต่ผมเล่นเกมส์มา

และยังเป็นเกมส์ออนไลน์เกมส์แรกของเมืองไทยอีกด้วย ก่อนที่ Ro จะมา
    เท่าที่เล่นเกมส์ออนไลน์มาเกมส์ KOK ยังครองใจผมตลอดมา
    เกมส์ออกเป็นแนวรวบรวมทีม แล้วสร้างเมืองเหมือน Thesim สร้างเพื่อเก็บLV เอาไว้ฝึกซ้อม เอาไว้อัพเกรดและผลิตอาวุธ และยังสร้างเมืองขึ้นเพื่อป้องศัตรูอีกด้วย ตายแล้วต้องมาเก็บศพ ค่าความสามรถลดลง มีอาชีพเยอะที่สุดตั้งแต่เคยเล่นเกมส์มา พูดไปแล้วก็อยากจะเล่น

Comment

เหมือนกันครับ
      ภูมิใจกับการบุกเบิกเควสใหม่ๆ แล้วพาเพื่อนๆลงไปเดินเควส ตื่นเต้น สนุก
      เกรียนสมัยนั้นยังไม่ได้เกิด

Comment

I am Tabinshewhti

Comment

อืม King of King โอ้...เห็นภาคแรกตั้งแต่..เรียน..ปี 2 ปี 3 นู่นเรย..

Comment

ภาค 2 ยังไม่มีวีแว่วเลย

ภาค 3 จะมาหรอคับ - -

Comment

Working...
            X