Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตัวไหนแรงกว่ากันแน่ HD4870x2 กับ GTX295

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เพิ่งถอยมาวันนี้ครับpowercooler=15500 ลากไป 800x1000เล่น Crysis 1920x108ลบรอย8x DX 10ปรับสูงสุดเล่นสบายเลยครับ CPU E8400ลาก4.0 ส่วน 295=18900 แพงกว่า3000กว่าบาทครับ จอHP2309M ครับ

Comment

ตอบตรงประเด็น ก็GTX295แรงกว่า 4870x2 แน่นอน

Comment

GTX295

Comment

แล้วทำไมCrysisยิ่งปรับสูงHD4870x2 มันแรงกว่าGTX295ได้ไงอะ
          http://www.guru3d.com/article/geforc...295-preview/10
          แต่ถ้าปรับต่ำอีกหน่อยGTX295ยังแรงกว่า

Comment

Originally posted by tim28 View Post
            4870x2 มันก็ราคาเดียวกับ GTX295 เลยไม่ใช่เหรอครับ

ประหยัดยังไง ยังงงๆ ผมไปถามมาก็ 2 หมื่นกว่าๆ

ถ้ามีร้านที่ขายถูกๆ ช่วยแนะนำด้วยครับ
            อย่าไปชื้อมันนะ แพงงงงงงงงง

Comment

Originally posted by tim28 View Post
              4870x2 มันก็ราคาเดียวกับ GTX295 เลยไม่ใช่เหรอครับ

ประหยัดยังไง ยังงงๆ ผมไปถามมาก็ 2 หมื่นกว่าๆ

ถ้ามีร้านที่ขายถูกๆ ช่วยแนะนำด้วยครับ
              ผมเห็นราคามันน่าจะอยู่ที่17xxx-18xxx เองไม่ใช่หรอครับ

Comment

เชีย4870x2เพราะชอบสีสันสดๆ
                เหมือนเลือดที่ไหลออกมาตอนเปิดซิง

เกี่ยวกันไหมเนี้ย - -*

Comment

Originally posted by converseboy View Post
                  20000 เลยหรอ เอิีกๆ

้ร้านไหนอ่ะ
                  ร้าน Hardware House ครับ ราคา 21,900 บาท

มีร้านไหนขายราคาถูกๆช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

ผมถามร้านไหนมันก็บอกราคาประมาณ 2 หมื่นหมด

Comment

ผมชอบ 4870x2 เพราะผมไม่เล่นเกม ^^
                    เอามาดูหนัง เอิ๊ค ๆๆ

Comment

ผมอ่านpc.todayฉบับล่าสุด มีการเอากาด2ตัวนี้มาแข่งกับผมสรุป GTX295 เอาชนะไปอย่างสวยงาม อิอิ ฟันธง(หนังสืนเค้าฟันธงนะไม่ไช่ผม)

Comment

รอสอย PWC 4870X2 ราคาำถูกกว่า 11000 ประกันเหลือ 2 ปีครึ่ง ใน IT Market เร็วๆนี้ึครับ อิอิ

Comment

แพงกว่า3พันกว่าไปซื้อแรมเพิ่มหรือ Power จ่ายไฟดีกว่าอิอิ

Comment

Originally posted by wasteddog View Post
                            รอสอย PWC 4870X2 ราคาำถูกกว่า 11000 ประกันเหลือ 2 ปีครึ่ง ใน IT Market เร็วๆนี้ึครับ อิอิ
                            มือ 2 นี่ราคาขายตามใจคนขายเลยครับ

เคยอ่านเจอว่ามีคนจะปล่อย 4870x2 แค่ 9000 บาทด้วยซ้ำ

ถ้าเจอแล้วได้มาก็ถือว่าโชคดีครับ ได้ของราคาถูก

Comment

แค่9000เองหรอ อยากซื้อมั๊กๆๆๆๆๆๆ

Comment

การ์ดเทพทั้งสองตัวใส่แล้วยกไปเล่นในน้ำได้ไม่จม เหอะๆ

Comment

Working...
                                X