Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผลค้างเคียงจาก directx10 for xp

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผลค้างเคียงจาก directx10 for xp

ด้วยความอยากรุว่ามันใช้ได้จิงหรือป่าว
    เลยจัดเเจงโหมด directx10 fix rc2 มาไว้ในเครื่อง[ยังไม่ได้ลง]
    ด้วยความกลัว hardWARE เลยsystem restroreไว้
    หลังจากลงเสร็จผล ที่ได้คือ เช็ค dxdiagเเล้ว เป็นdirectx10จิง
    หลังจากนั้นผมก็นั่ง เล่น aion ตามปกติ เเต่ด้วยความบังเอิญมือของ ข้าพเจ้าไปจำเคสด้านข้าง
    ร้อนมากผมเลยเช็คอุณหภมิ ปรากฏ ว่า อุณหภมิพุ่งไปที่62องศาเเละมีเเนวโน้มที่จะเพิ่มขึ้นเรื่อยๆๆ
    [ผมใช้ e7400]ซึ้งไม่เคยสูงขนาดนี้เต็มที่ก้อ 43องศาเท่านัน้ ผมจึง restrore กลับมา ทุกอย่างก้อกลัมมาอย่างสงบสุข ส่วนใครอยากลองเชิญครับ ผมละไม่เอาด้วยคนหนึ่ง
    ปอลิ้ง.รอ windows 7

คุณไม่ใช่คนแรกที่ลง

Comment

ผมก็ลงแล้ว

ไม่เห็นเป็นอันใด

Comment

แล้วมันถอนคืนได้ไหมครับ ถ้าไม่ถูกใจ หรือ Restore อย่างเดียว ใจก็อยากลงนะ แหม...

Comment

ของที่เอามา Edit เองมันย่อมมีผลข้างเคียงอยู่แล้วครับ ถ้าชอบเล่นเกมก็ลงวินต้าหรือไม่ก็ 7 ไปเลย เห็นว่ามีบางท่านถึงขั้นต้องลงวินโดว์ใหม่กันเลยทีเดียว^^

Comment

Working...
          X