Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากเล่นเกมส์ลื่นๆครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากเล่นเกมส์ลื่นๆครับ

สืบเนื่องจาก สเป็ค ตามลายเซ็นเลยครับ..

เพื่อนผมมันจัดให้มา ผมก็บ้าตามๆ ไป...

คือผมเน้นเล่นเกมส์อ่ะครับ..มารู้ทีหลังว่า..เกมส์ใช้เพียง 2 คอร์

ผมเห็น เค้าปิด 2 หัว แล้วลาก 2 หัวที่เหลือให้สุดโต่ง...สเปคผมพอทําได้ไหมครับ
    แล้วมันจะดีกว่าเดิมไหม

ไม่ลองไม่รู้
    ส่วนตัวชอบใช้เดิมๆ มากกว่า
    เปิดโหลด bit ทั้งวัน กลัวร้อน ใช้ 4 GHz พอ ^^

Comment

4 GHz 2 คอร์ ผมก็ปลึ้มแล้วครับ...ปัญหาคือ ผม oc ไม่เป็นเลย

Comment

สู้ๆคับ

ฝึกๆคับผม

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          ไม่ลองไม่รู้
          ส่วนตัวชอบใช้เดิมๆ มากกว่า
          เปิดโหลด bit ทั้งวัน กลัวร้อน ใช้ 4 GHz พอ ^^

Comment

Working...
          X