Announcement

Collapse
No announcement yet.

update GTS250 ผมที่คะแนนมันน้อยเหลือเชื่อ!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อุณภูมิแค่ 37 เอง ยังลากต่อได้อีกง่า เอา 3.0 G ไปเลย ของผม 45-50 อุณภูมิยงัสบายๆเลยคับ ^ ^

Comment

เอาผล 3DMark06 มาดูดว้ยนะครับ ..

อยากเห็น ๆ

^^

Comment

Originally posted by Kraiwit View Post
        เอาผล 3DMark06 มาดูดว้ยนะครับ ..

อยากเห็น ๆ

^^

นี่คับ รูป ได้แค่ 2.8 อะคับ ปรับ 3 เพิ่มไฟไป 1.5 ยังบูตไม่ขึ้นเรยครับ ^ ^

Comment

ตามนี้คับ

คล็อกแต่ cpu เอาแค่หนุกๆ เพราะบอร์ดเก่าkpl1600 มันตันซะ

VGA ไม่ได้คล็อก
          Attached Files

Comment

Originally posted by mkklub View Post
            ตามนี้คับ

คล็อกแต่ cpu เอาแค่หนุกๆ เพราะบอร์ดเก่าkpl1600 มันตันซะ

VGA ไม่ได้คล็อก

CPU 3.2 แหนะครับ

ผมได้แค่ 2.8 เองเถียรสุดละ การ์ดจอเดิมๆเหมือนกานเรยคับท่าน

Comment

คะแนน GPU ขึ้นจริงๆ ด้วยนะครับ ..

OC แต่ CPU เนี่ย ..

แจ่ม ๆ

Comment

Working...
              X