Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับCPU-Zกับ7750BE

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับCPU-Zกับ7750BE

นี่รูปครับ

เห็นโลโก็ AMD ใน CPU-Z มันแปลกๆไม่เห็นเหมือนกับของชาวบ้านที่โพสกันเลยสงสัยครับ(หมายถึงตรงวงกลมสีแดงนะครับ)
    ปล.1 คือพึ่งได้มาใหม่ ตอนนี้ยังใช้งานได้ปกติ
    ปล.2 บัตรประกันจาก ASYS นี้ใช้ยังไงครับ ไม่เห็นมีวันเริ่มต้น
    Last edited by mypaula; 9 May 2009, 20:09:04.

หมายถึงโลโก้ที่เป็น Athlon เหรอครับ

ก็ปกติดีทุกอย่างยกเว้น 3.0 Ghz อิอิ

Comment

OC ได้สวยงาม

Comment

แล้วเรื่องประกันละครับ ใครประกันAsysเหมือนผมบ้างครับ

Comment

แวะมาดูครับพี่

Comment

มันก็มีประกันของ ASYS ของ D-Com (ของผม) แหละครับแ้ล้วแต่ร้านที่ซื้อมาส่วนโลโก้ก็เหมือนกันแหละ มันเป็ฯตัว BE ก็เป็ฯสีดำๆ ผมก็เป็ฯ - -

Comment

Logo ไม่ค่อยสวยสวยเนอะ รอ อัพเดท ครับ อิอิ

Comment

วันหมดประกันมันจะแปะอยู่ที่ซิงค์ แถวๆพัดลมนะครับ

Comment

จำไว้แค่ว่า ถ้า cpu มีปัญหาให้เอาซิ้งไปด่วย ก็พอครับ(อย่าลืมเอาบัตรไปด่วยละ เด๋วร้านมันกวนตรีนถามหาบัตรอีก)

Comment

Originally posted by Error_Pc View Post
                    จำไว้แค่ว่า ถ้า cpu มีปัญหาให้เอาซิ้งไปด่วย ก็พอครับ(อย่าลืมเอาบัตรไปด่วยละ เด๋วร้านมันกวนตรีนถามหาบัตรอีก)

เอากล่องไปด้วยครับ

Comment

Originally posted by jinntake2 View Post
                      วันหมดประกันมันจะแปะอยู่ที่ซิงค์ แถวๆพัดลมนะครับ
                      ผมหาเจอแล้วครับขอบคุณครับ คิดว่าไม่มีซะแล้ว

Originally posted by Error_Pc View Post
                      ครับ ขอบคุณครับ

Originally posted by rusputin09 View Post
                      เอากล่องไปด้วยครับ
                      รับทราบครับ

Comment

แวะมาดู ^^

Comment

1. Logo มันก็เป็นแบบนั้นถูกแล้วไม่ใช่เหรอครับ
                          2. ASYS แนะนำควรไปลงทะเบียนรับประกันตามคู่มือในบัตร

Comment

Originally posted by devilnaked View Post
                            1. Logo มันก็เป็นแบบนั้นถูกแล้วไม่ใช่เหรอครับ
                            2. ASYS แนะนำควรไปลงทะเบียนรับประกันตามคู่มือในบัตร
                            ที่ผมเห็นของคนอื่นเป็นแบบนี้ทุกคนเลยครับ

Comment

ลองเปลี่ยน ธีม ดู ไม่หาย ก็เปลี่ยน เวอชั่น cpu-z ดู -*-

เป็นเพราะ ธีม วิสต้านั่นแหละ มันปรับสีดำให้จางลง โปร่งใสนิดนึง สังเกตจากขอบของ cpu-z

ฮ่าๆๆ สรุปแล้ว ผมว่า ปกติ ดีทุกอย่าง

Comment

Working...
                              X