Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหาติตตั้ง crysis 'crack razor'

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหาติตตั้ง crysis 'crack razor'

อาจจะเก่าไปน่ะครับ แต่ผมมีปัญหาการติตตั้ง ผมก็ install ปกติน่ะครับ พอถึงหน้าที่ต้องไส serial ก็ run Razor เบอร์ serial เสร็จโหลตเสร็จ แล้วก็เอา crack ตัว GmBH มาทับไฟล์ใน binaries ก็เล่นไม่ได้

เอา crack ไปไส่ในโฟล์เดอร์ bin32 หรือ bin64 พอรันมันก็ crash ครับ 'appcrash'
    ต้องติตตั้งยังไงเหรอครับ? หรือจะต้องเอา crack ไปทับไฟล์ไหนที่อื่น?

เครื่องผมใช้ Vista Ultimate 64bit SP1 ครับ Direct X 10.1
    Last edited by DEATHELL; 9 May 2009, 22:13:05.

ผมว่าเกมคุณภาพแบบนี้แผ่นแท้ดีกว่าครับแต่ถ้าจำเป็นจริงๆลองลงใหม่แล้วไปหาแคร็กใหม่ครับ

Comment

Working...
    X