Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำหน่อยซิงก์ตัวไหนเหมาะกับ 1950pro ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำหน่อยซิงก์ตัวไหนเหมาะกับ 1950pro ครับ

ซื้อ sapphire x1950pro จากงานคอมมาทมา เปนซิงก์เดิมๆ
    ตอน full load ปาไป 77 องศา สงสารการ์ดจอจิงๆ
    ตอนนี้ที่ดูๆอยู่มี VF-900 กับ Accelero X2 คับ
    เหนว่า Accelero X2 มันมีแถมซิงก์ติดที่ภาคจ่ายไฟเพิ่มด้วย
    แต่ไม่รู้ที่ TK จะมีแถมให้หรือเปล่า
    ขอบคุณค้าบ

Accelero ระวังมันเป่าความร้อนลงบอร์ดนะครับ
    ข้อเสียของมันอ่ะ น่าเสียดาย
    ลองดู TMG AT1 AT2 ดีนะครับ

Comment

Accelero นี่เย็นจริงครับ
      ผมใช้อยู่(ใช้ powercolor อ่า เค้าแถมมาให้)

ช่วงหน้าร้อนนี่ idle 50 full 62 ครับ(อากาศตอนบ่ายๆ)
      ถ้าช่วงกลางคืนนี่ idle ราว 45 เองครับ

Comment

อ่า ตอนนี้ sink เดิมผม
        ตอนบ่ายๆ idle 53 full load 77 เลยอะ >.<

ตอนนี้ดูเพิ่มมาอีกสองตัว HR-03 กับ Gigabyte V-Power
        รอราคาของ Gigabyte V-Power ก่อน ถ้าไม่แพงก็น่าสน

Comment

แวะมาดูเฉยๆ
          Last edited by TaBris; 1 Apr 2007, 16:33:06.

Comment

Working...
          X