Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่อง functionpanelหน่อยครับ มือใหม่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่อง functionpanelหน่อยครับ มือใหม่ครับ

คือว่าอยากซื้อมาติดม้งอ่ะครับสวยดี แต่ว่าการติดตั้งยากรึเปล่าครับต้องรื้ออะไรรึเปล่าครับ หรือว่าซื้อมาแล้วเสียบๆอย่างเดียวแล้วใช้ได้เลยครับ แล้วต้องดูรุ่น mb ด้วยรึเปล่าครับ รบกวนหน่อยน่ะครับ..
    มือใหม่ครับ

เหมือนพวกไดรฟ์ dvd ครับ ก็เสียบสายไฟ สายพัดลม สายวัดอุณหภูมิ ขึ้นอยู่กับรุ่นที่ซื้อด้วยว่าทำอะไรได้บ้างครับ

Comment

แจ่มครับ

Comment

Working...
      X