Announcement

Collapse
No announcement yet.

nVidia GeForce 9600M GT มันหาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• nVidia GeForce 9600M GT มันหาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ

ราคาประมาณเท่าไร ตอนนี้ผมใช้ Mobility ati 3450 อยู่ ถ้าได้ตัวนี้มาไม่ทราบว่าจะใส่กันได้ใหม
    ที่ถามนี่คือโน๊ตบุคนะครับ

พลาดๆ อ่านไม่ครบ ขออภัย ^^

โน็ตบุค เปลี่ยนไม่ได้ครับ รุ่นนี้
    Last edited by kgb99; 10 May 2009, 12:21:15.

Comment

คิดว่าไม่น่าจะมีขายนะครับ การ์ดจอโน๊ตบุค

Comment

ณ ตอนนี้ NB มายังไงก็อย่างนั้นแหละครับ ทำใจใช้ๆไปเถอะครับ มีตังเอามาอัพคอมบ้านๆดีกว่า

Comment

แย่จัง เอาไปหาแลกกะPCชาวบ้านดีกว่า

Comment

เงอะๆ ตอนซื้อต้องคิดดีๆเลยครับ เปลี่ยนไม่ได้นะการ์ดจออ่ะ

Comment

Working...
            X