Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาพิจาราณา XFX 9600 GT XXX Alpha Dog Edition

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาพิจาราณา XFX 9600 GT XXX Alpha Dog Edition

มาพิจราณา XFX 9600 GT XXX Alpha Dog Edition กันครับ

ดี เย็น สวย แต่ราคานี้เล่น HD4770 ดีกว่า

Comment

9600gt มันจะตกเทรน สำหรับคนซื้อคอมใหม่แล้วมั้งผมว่า
      เพราะมีตัวที่ราคาคุ้มค่าตัวกว่าอยู่หลายตัวเลย

อย่างจะสอย 9600gt ผมว่าไป 9800gt ดีก่าครับ
      มองในแบบคนเสื้อเขียวนะ อิอิ

Comment

4770 ONLY อิอิ

Comment

ถ้าจะเล่นค่่ายเขีวจริงๆ ผมว่าเล่น 9800 ดีกว่าครับ

Comment

98 ก็ตกรุ่นแล้วครับ เพราะ 8800GT=9800GT เก่ามากครับ

ผมแนะนำ 250 ไปเลยดีกว่า

Comment

XFX 9600 GT XXX Alpha Dog Edition มันเป็น (GDDR3 740 MHz 256bit)ครับ

Comment

9600gt มันจะตกเทรน สำหรับคนซื้อคอมใหม่แล้วมั้งผมว่า
                เพราะมีตัวที่ราคาคุ้มค่าตัวกว่าอยู่หลายตัวเลย

อย่างจะสอย 9600gt ผมว่าไป 9800gt ดีก่าครับ
                มองในแบบคนเสื้อเขียวนะ อิอิ

98 ก็ตกรุ่นแล้วครับ เพราะ 8800GT=9800GT เก่ามากครับ

อืม... เป็นความเห็นที่ดีนะครับ

แต่ระวังจะเป็นแบบนี้นะครับ...

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=465006

เอาน่า ขำขำ นะ อย่าซีเรียส...

Comment

Originally posted by jajaboss View Post

9800gt >> GTS 250 คิดว่าคุ้มป่ะครับ...ต่างกัน ประมาณ 2000 บาท
                  ลองไปชมครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=454951

ผลเทสของผมเทียบกะรีวิว ของเวบเราครับ ซีพียูตัวเดียวกันคล๊อคแรงเท่ากันครับ @ 4.0
                  ลองเทียบคะแนนดูว่ามันคุ้มกับเงินที่เพิ่มไปรึเปล่า

ของผมแรมซิงเกิลแชนแนล บัสวิ่งต่ำกว่า ของเวบ ดูอัลแชนแนล แถมวิ่งแรงกว่าครับ

Comment

Working...
                  X