Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ driverการ์ดจอครับ ใครเก่งช่วยทีนะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ driverการ์ดจอครับ ใครเก่งช่วยทีนะ

ผมลงวินโวมาใหม่แล้วไม่ได้ลงdriverการ์ดจอ ของผมnvdia Geforce Go7200 ผมก็ลองไปโหลดมาลงเอง ไดรเวอร์ NVIDIA ForceWare สำหรับ Windows XP เวอร์ชันล่าสุด

GeForce ทุกตระกูล ยกเว้น TNT, GeForce 2, GeForce 8
    NVIDIA ForceWare เวอร์ชัน 93.71
    โหลดจากเวปนี้อะครับ แต่ก็ลงไม่ได้ ไงดีครับบอกทีนะ
    อ๋อของผมเป็นโนตบุคนะครับมันจะเกี่ยวกันไหม กะที่ลงไม่ได้

ไม่ได้ครับ ตัวที่โหลดมาเป็น GeFoorce and TNT2 ของ Desktop ถ้าเป็นของคุณ ต้องเลือก GeForce Go ครับ ถ้าโหลดแล้วยังติดตั้งไม่ได้ คงต้องเอาจากเจ้าของแบรนด์ Noebook ล่ะครับ

Comment

ครับช่ายครับ คงต้องแบบนั้นหล่ะ หิ้วไปหาคนขายเลยครับ

Comment

ขอบคุณมากนะครับ แล้วมานมีให้โหลดไหมอะครับถ้าไปก็ต้องถึงพันทิพแนะผมอยู่ต่างจังหวัดด้วยอ่า

Comment

มีครับ เพียงแต่ว่าถ้าจะโหลดจาก nvidia ให้เลือก GeForce GO ครับ ถ้าโหลดมาลงแล้วยังใช้ไม่ได้ ก็ต้องไปโหลดจากยี่ห้อของ Notebook คุณล่ะครับ

Comment

Working...
          X