Announcement

Collapse
No announcement yet.

X Monsta Radiator

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X Monsta Radiator

http://www.specialtech.co.uk/spshop/...cat=194&page=1

มีใครจะลองเอามาใช้ดูบ้างไหมครับ ท่าจะเย็นจริง ดู Spec แล้ว โอเคเลย แต่ค่าตัวแพงไปหน่อย

โคตรแพงเลย น้ำหนักตั้ง 3.5 กิโล สั่งมาไทยโดนภาษีอีก เห้อ

Comment

มีเงิน มีเทส

Comment

คุ้นๆแหะ

Comment

เดียวรอสั่งก่อน ได้ลองแน่ๆ

Comment

ท่าน Pungpond999 ครับ หม้อน้ำตัวนี้ยัดลง Cosmos S ด้านบนได้ใช่มั้ยครับ ผมก็เล็งๆ ไว้อยู่ อยากลองยี่ห้อนี้มานานแล้ว แต่ยี่ห้อนี้ที่อเมกายังดังน้อยกว่า Thermochill อีกครับ (ลงเมื่อไหร่ของหมดเร็วมาก)

Comment

ถึงเมืองไทย 9995 บาทพอดี ยังไม่รวมภาษีครับ

ไอ้ตัวนี้แหละครับ ทำเอาผมต้องไปเดินในอู่รถยนต์เลย ขนาดมันเท่ากับคอลย์เย็นแอร์รถ Toyota Altis เลย แบบว่าอยากได้มาก แต่ราคาเท่าบอร์ดที่ผมจะซื้อเลยต้องหาทางดัดแปลงของถูกเอา ต้นเหตุของไอเดียหม้อน้ำแยกชิ้นผม

Comment

Originally posted by Suhanna View Post
                ถึงเมืองไทย 9995 บาทพอดี ยังไม่รวมภาษีครับ

ไอ้ตัวนี้แหละครับ ทำเอาผมต้องไปเดินในอู่รถยนต์เลย ขนาดมันเท่ากับคอลย์เย็นแอร์รถ Toyota Altis เลย แบบว่าอยากได้มาก แต่ราคาเท่าบอร์ดที่ผมจะซื้อเลยต้องหาทางดัดแปลงของถูกเอา ต้นเหตุของไอเดียหม้อน้ำแยกชิ้นผม
                พี่ Suhanna รีบๆ ทำเลยครับ ผมอยากดู อิอิอิ

ป.ล. พี่ Suhanna เริ่มโปรเจ็ค i7 ยังครับ

Comment

มันเหมือนหม้อน้ำ 2 ชั้นประกบกันป่าวหว่า อยากรู้ว่าข้างในน้ำ เดินยังไง

Comment

หม้อตัวใหญ่ตัวเดียว รึป่าว

Comment

BORKED

Comment

Originally posted by ก๊องแก๊ง View Post
                        http://www.specialtech.co.uk/spshop/...cat=194&page=1

มีใครจะลองเอามาใช้ดูบ้างไหมครับ ท่าจะเย็นจริง ดู Spec แล้ว โอเคเลย แต่ค่าตัวแพงไปหน่อย
                        ดูราคาจาก ebay รวมค่าส่งด้วยก็ประมาณ 12000 แล้วต้องเสียภาษีอีกหรือเปล่าครับ ใครพอทราบบ้างครับ

Comment

รอของจากตาบิวอยู่เนี่ยท่าน เลยไม่เสร็จซักที รอเจาะติดปั๊ม / fill-port แล้วส่งทำสีอโนไดซ์ สงสัยของจะมาทางเท้า
                          Last edited by slate; 26 Jun 2010, 15:18:09.

Comment

Originally posted by slate View Post
                            รอของจากตาบิวอยู่เนี่ยท่าน เลยไม่เสร็จซักที รอเจาะติดปั๊ม / fill-port แล้วส่งทำสีอโนไดซ์ สงสัยของจะมาทางเท้า
                            อยากชมผลความเย็นเร็วๆ จัง

Comment

Originally posted by slate View Post

Comment

Working...
                              X