Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอเข้าชมรมคนรักmac ด้วยคนนะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

น่าอิจฉาจังเลย ของผม ยังใช้ g4 cube อยู่เลย อัพเกรดทุกอย่างเหลือแต่ซีพียู55

Comment

amsn ของผมกด command+space แล้วมันสลับภาษาไม่ได้น่ะครับ มันไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยครับ ใครรู้วิธีแก้บ้างครับ

Comment

10.5.7นี่ ควรอับรึเปล่าครับ อับแล้วมีอะไรเปลี่ยนแปลงบ้างครับ

Comment

ลบ tlbsearch ใน safari? ยังไงครับ เห็นใน net บอกว่ามันเป็น virus ตอนนี้พอเข้า web มันจะเปิดหน้าต่างใหม่ขึ้นมาเองเป็น web อะไรก็ไม่รู้ ผมใช้ imac 3.4 ghz core i7 version 10.9.7 ส่วน safari version 7.0.5
          Last edited by bert37; 13 Aug 2014, 13:11:45.

Comment

Working...
          X