Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครอยากเล่นเคฟล่า มารวมกันทางนี้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เป็นแค่ฟิลมคับแกะได้ หรือใครจะลองทำเคฟล่าแท้ก็ได้นะ อิอิ เบามากๆ

Comment

อ๋อ เค้าเอาทำกันแบบนี้นี่เองสงสัยมานานแระทำไมแมร่งติดสติ๊กเกอกันเนี่ยนจัง ที่แท้เอาน้ำมาช่วยนี้เอง

Comment

เคลฟ่าแท้ๆราคาเป็นหมื่นคัีบ

Comment

นี้ละที่ตามหา

อยากรู้ว่าของแท้ ทำยังไง แล้วซื้อที่ไหน อยากทำมาก ใครรู้บอกหน่อย

Comment

ถามอีกหน่อยครับว่า

ซื้อได้ที่ไหนบ้าง ถ้าไม่ใช้ตรงที่เค้าบอกอ่ามันไกลมาก

แบบว่าไปซ์้อที่ร้านอื่นมีอีกไหม

Comment

Originally posted by saksith View Post
              เป็นแค่ฟิลมคับแกะได้ หรือใครจะลองทำเคฟล่าแท้ก็ได้นะ อิอิ เบามากๆ
              เบาทั้งเคสเบาทั้งตัวเลยใช่มั้ยครับ

Comment

แหล่ม

Comment

น่าเล่นวุ้ยแบบนี้

บางเขนเอง ใกล้ๆ

แต่อย่างว่า จะหมดค่าวิชาอีกเท่าไหร่หว่า??

Comment

Originally posted by ช้างน้ำ View Post
                    ผมชอบเล่น ของแปลกๆครับ

ว่าจะเอาประดับ ร่วมกับ front panel ทั้งเคส ต้องแต่งหนักๆนะครับ เดี่ยวไม่เด่น

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=681378
                      กระทู้นี้ไงครับ
                      ผมลองซื้อมาละ
                      มีทั้งของแท้ และแบบฟิมล์

Comment

Working...
                      X