Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลองถามเพื่อนๆชาวMOD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลองถามเพื่อนๆชาวMOD

อยากรู้ว่า Gview Delight ใส่ hdd ได้กี่ลูกคับ
    แล้วมันยาวพอที่จะยัด 3870 ลงไปได้มั้ยเอ่ย
    แบบว่าอยากเล่นตัวนี้อะนะสีสันน่ารักดี

ใส่ได้หนึ่งลูกครับ ใส่ยาก ปวดหัว 4670 iceq turbo แน่นๆ 3870 ไม่แน่ใจ แต่เคสสวยมาก ช่องpci 3 ช่องล่างใช้ไม่ได้

Comment

-*-
      งั้นผมก็ต้องมานั่งโมช่อง CD ใส่้ hdd จิ
      ช่อง PCI ใช้ไม่ได้เลยเหรอคับ
      สงสัยต้องไปดูตัวจิงแล้วเรา

Comment

3870 ผมว่าน่าจะฉิวเฉียดลงได้นะ แต่คงชน PSU พอดีๆ เลยล่ะ

เคยนั่งเพ่งข้างในมันอยู่(เครื่องเพื่อนแฟนผม เคสรุ่นนี้พอดี)

Comment

รุ่นนี้ psu ไม่ได้อยู่บนเหรอคับ
          รบกวนท่านที่มีตัวเคส ถ่ายรูปมาให้ผมดูตัดสินใจมั่งก็ดีนะคับ พอดีหาดูตามเว็ปไม่ได้เลยอะมุมด้านใน
          อยากลองตัวนี้สวยถูกใจ
          Last edited by sangthai; 11 May 2009, 01:31:13.

Comment

http://images.google.co.th/images?hl...+Gview+Delight

Comment

คือมันเป็นเคส mATX ที่ใส่บอร์ด ATX ได้อ่ะท่าน

ตามสูตรคือมันก็จะย้าย PSU ลงมาอยู่ด้านล่างข้างหน้า

Comment

กำครับ สงสัยต้องหาที่ไว้ฮาร์ดดิสแล้วล่ะครับท่าน

Comment

หารูปเจอมาจากในเวป ได้แค่นี้แหละครับ

รู้สึก PSU อยู่ข้างหน้านะครับ

Comment

Originally posted by pann View Post
                    คือมันเป็นเคส mATX ที่ใส่บอร์ด ATX ได้อ่ะท่าน

ตามสูตรคือมันก็จะย้าย PSU ลงมาอยู่ด้านล่างข้างหน้า
                    คับนึกว่าใส่ได้แต่ mATX กลังหาบอร์ดเลย

Comment

ต้องไปนั่งวางแผนมาดีๆละเรา
                      อยากได้มาโชจัง
                      แบบนี้ i-cute เราจะไปอยู่ไหนเนี้ย

Comment

ผมใช้อยู่ตัวนึงครับเป็นเครื่องเอาไว้ใช้ที่ทำงานชอบตรงที่ตัวมันเล็กดีครับแต่ยัดATXได้อยู่ เครื่องของผมใส่ hdd ได้4ลูกครับไม่รวมHot Swap อีก1 ช่องครับ ตำแหน่งก็ ช่องHDD1ลูก ช่อง3.5 1 ลูก ช่อง2.5 1ลูก ข้างๆPower อีก1 ลูก ครับ ส่วน 3870 ผมว่ายัดได้ครับแต่ต้องจัดสายดีๆหน่อยครับไม่งั้นอาจมีปัญหาเรื่องความร้อนครับ

Comment

กำลังจะทำการซื้อมาใส่อะนะ
                          ไปดูมาแล้วน่าจะได้

Comment

Working...
                          X