Announcement

Collapse
No announcement yet.

TOT 3M

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• TOT 3M

ใครได้ TOT 3 M แล้วบ้างคับอยู่แถวไหนก้ ที่สระบุรี ได้ 2 M อยุ่เลยต้องไปแจ้งรึป่าวคับ

ต้องเข้าไปแจ้งครับ แต่จะต้องเ้ซ็นทำสัญญาใหม่นับใหม่อีก 1 ปี

ค่าใช้จ่ายเท่าเดิมครับ

Comment

Originally posted by vinylzire View Post
      ต้องเข้าไปแจ้งครับ แต่จะต้องเ้ซ็นทำสัญญาใหม่นับใหม่อีก 1 ปี

ค่าใช้จ่ายเท่าเดิมครับ
      สัญญานี้ ยืม router ป่าวคับ หรือว่ายังไง

Comment

^^
        Last edited by ELMANDER; 11 May 2009, 20:13:59.

Comment

สัญญาในการใช้ Inernet ของ เค้าครับ อีก 12เดือน

ผม คลอง 4 ลำลูกกา ครับ 590 3mb ไม่มีปัญหาครับ เล่น Aion sv. จีน ยังลื่น โหลดบิทก็ 260k ไม่เกินนี้ครับ อีก 60k โดนบล๊อคไว้ ( ไม่เป็นปัญหาครับ เพราะ 260k เล่น dota ไปด้วยก็ไม่แลค เค้าบล๊อคไว้เพื่อนให้เรา เล่นเกมระหว่างโหลดนี่เอง ;P 55 )

ไม่ซีเรียส ครับ - -" ไม่หลุดก็พอ

Comment

แล้วในการไปยื่นเรื่อง กว่าจะได้3mb นานมั้ยอ่ะครับ

Comment

Originally posted by ELMANDER View Post
              แล้วในการไปยื่นเรื่อง กว่าจะได้3mb นานมั้ยอ่ะครับ
              ไม่นานครับเข้าจะให้ user มาเปลี่ยนครับแค่นั้นแหละครับ

Comment

หนองคายก็มาแล้วครับ จ่ายราคาเดิม แต่เพิ่มเป็น 3 m..55+5+5+55+ ดีใจจัง

Comment

Working...
                X