Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบว่า Vostro1400 สามารถลงวินโดวส์ seven ที่โหลดจากไมโครซอฟได้ไหมฮะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบว่า Vostro1400 สามารถลงวินโดวส์ seven ที่โหลดจากไมโครซอฟได้ไหมฮะ

ตามนั้นเลย

คือถ้าจะใช้ได้ไม่ได้เนีย ก่อนอื่นต้องคำนึงถึงไดร์เวอร์เป็นหลัก มีซับพอร์ดไหม ทางเว็ปเดล ส่วนใหญ่ ไดเวอร์ก็รองรับหมดแล้ว แม้แต่แค่วิสต้าเอง จะมีพวกเล็กๆน้อยๆ แค่นั้น อีกอย่าง ไดร์เวอรื วิสต้าบางตัว มันใช้ได้กับ วิน7 อยู่แล้ว

ลงได้นะได้แน่ๆ แต่ใช้ได้ดี100เปอเซ็นไหม อันนี้ท่านต้องลอง

Comment

ง่่า
      แผ่นมันมีแต่ไดรเวอร์ วิสต้ามาให้อางับ

Comment

ลงได้ครับ ผมใช้อยู่ ไดรเวอร์ใช้ได้ทุกตัว ให้มันอัพเดทผ่านอินเตอร์เน็ตเลย

Comment

เอาเลย แต่มันใกล้ Final ยัง

Comment

RC1 ก็เกือบแล้วละครับ ไม่แน่อาจ RC2, RC3 จนถึง RC7 แล้วค่อยออกตัวเต็มก็ได้ 555+

กะจะลองใช้ RC1 แต่ตอนนี้ dvd rom เสียอยู่ ...

Comment

ใช้เลยครับ ผมใช้ 7 ulimate x 64 อยู่แจ่มครับ

Comment

Originally posted by sandy207 View Post
                RC1 ก็เกือบแล้วละครับ ไม่แน่อาจ RC2, RC3 จนถึง RC7 แล้วค่อยออกตัวเต็มก็ได้ 555+

กะจะลองใช้ RC1 แต่ตอนนี้ dvd rom เสียอยู่ ...
                rc คืออะไรเหรอครับ

Comment

RC เป็น เวอชั่นย่อยของ Window 7 ครับ
                  เรียกว่า Window 7 RC 1
                  ซึ่งใหม่กว่าพวก billed 7XXX ครับ

ซึ่งมีการแก้ไขเพิ่มเติมหลายๆอย่างเข้าไปอีก ( ต้องถามคุณ sandy207 ดูว่าเพิ่มอะไรไปบ้าง )

Comment

ขอบคุณงับ

Comment

Working...
                    X