Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมไม่มีคนพูดถึงเกมส์ คนเหล็ก ที่จะออกปลายเดือนนี้เลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมไม่มีคนพูดถึงเกมส์ คนเหล็ก ที่จะออกปลายเดือนนี้เลย

เกมส์ terminator ที่จะวางขายปลายเดือน ไม่มีคนพูดถึงเลย ไม่สนุกเหรอ ส่วนมากพูดถึงแต่ FUEL กัน

ก็น่าเล่นอยู่ ผมว่าเกมนี้คล้ายๆๆ Wanted+Gear of Wars

Comment

ที่ยังไม่มีคนพูดก็เพราะมันยังไม่ออกครับ

ปล. เกมมันน่าจะชื่อว่า terminator of war นะ 555+ เหมือนกันหยั่งกะโคลน

Comment

ผมคนหนึ่งที่รอเล่นอยู่เหมือนกันครับ (ดูตัวอย่างเเล้วน่าสนุกมากๆ)

เเต่ขอดูหนังก่อนเเล้วกัน เเล้วค่อยหามาเล่น

Terminator: Salvation
        http://www.vr-pcgames.com/index.php?...=622&Itemid=38

Comment

ผมก็รออยู่ครับเท่าที่ดูก็น่าเล่นดีแต่เกมล่าสุด Wanted ของ GRIN ผมเล่นจนจบแล้วไม่ค่อยโดนเท่าไำร หลังๆชักเริ่มเบื่อๆ ไม่แน่ใจว่าเกมนี้จะดีขึ้นรึเปล่า

Comment

Working...
          X