Announcement

Collapse
No announcement yet.

Trailer ตัวใหม่ของ Modren Warfare 2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Trailer ตัวใหม่ของ Modren Warfare 2

http://www.viddler.com/explore/Destr...os/482/14.714/

เอาไปลองชมกันดูนะครับมีตัวอย่างภาพภายในเกมนิดๆหน่อยๆให้ดูกันบ้างแล้วคราวนี้ก็คงจะทะเลาะกับรัสเซียอีกตามเคย เหอะๆ

ป.ล. Modern ที่หัวกระทู้เขียนผิดเด็กๆอย่าเอาเป็นเยี่ยงอย่าง
    Last edited by PinBall; 11 May 2009, 13:07:43.

มียิงจากเครื่องบินเหมือนภาคแรกด้วย
    ที่น่าสนใจก็มี สกีหิมะให้ขับด้วย
    อาวุธแนวสมัยใหม่น่าเล่นดีนะ

Comment

ขอบคุณครับ

น่าเล่น สุดๆ รอรอรอรอรอ อิอิ

Comment

ออกแนวพวกหน่วย special force น่ะครับ (ฉากน้ำทะเลสมจริงมาก) หวังว่าคงไม่กินสเปคมากนะครับ

Comment

ภาพก็สวยดี เห็นมีดำน้ำด้วยสงสัยจะแอบเข้าบ้านใคร

Comment

น่าเล่นแฮะ

Comment

สั้นจริงๆ แหะ

Comment

24 นี้แล้วหรอครับเนี่ยหรือผมดูผิดหว่า จำได้ว่าปลายๆปีนิ

ขอให้ spec พอๆกับภาคแรกด้วยเถอะ อย่าง GTA4 ไม่ไหว
                Last edited by benzharun; 11 May 2009, 17:04:59.

Comment

ออก เดือน 11 วันที่ 10 ปี 09 ครับ

เค้ากำหนดวันมาแน่นอนแล้ว

ว่าแต่พี่ไทยนี่สิ New Era ได้อีกมั้ยเนี่ย ? จะสอย ๆๆ อิอิ

Comment

เฮ้ยๆ Infinity Ward นี่นับวันแกจะเทพขึ้นๆนะเนี่ย รวยมากเงินทับหัวตายนะ - -*

เทพมากมาย กราฟิคงาม มีขับเรตสกีด้วยอะ ต้องสอยแผ่นแท้!

Comment

ตอนนี้ที่บอร์ด DGO มีเสียงฮือฮาว่า CPT Price อาจจยังไม่ตายครับ

รูปผู้ต้องสงสัย

Comment

สรุปคือ จะไม่มีคำว่าCall Of Dutyนำหน้าแล้วสินะ?

สร้างแฟรนไชส์ใหม่ได้สบาย รวยเลยคราวนี้ Infinity Ward...

Comment

คือว่า อยากเป็นคนขับสกีมั่งอะนะ
                          อย่าง MW ภาคแรกเป็นผู้โดยสารจนเบื่ออะ

Comment

โอ้วววววววววว 24/05แล้วววว จะรีบเคลียร์ทุกอย่างรอเลยให้ตายเหอะ คารวะจริงๆ Movement เหมือนคนดี โอ๊ยยย ชอบจริงๆเกมเกี่ยวกับ Spec Ops เนี่ยย

ปล.ผู้ต้องสงสัยในภาพขอให้เป็นผู้กองแกทีเถอะ ชอบลีลาการพูดของแก (ในภาพแกถือ Styer AUG หรือเปล่าไม่แน่ใจภาพไปไวมาก)
                            ปล.2 เห็นว่ามีโมเดลปืนใหม่ให้จับกันด้วย ว้าวๆ
                            ผมยังไม่ยอมถอน MW แรกออกเลย
                            ตกลง 24/05 หรือ 10/11 ว๊า งง
                            Last edited by Nikita; 12 May 2009, 18:54:28.

Comment

ขออนุญาตโฆษณากระทู้หน่อยนะครับ วิเคราะห์ เจาะลึก ตัวอย่างเกม Modern Warfare 2 ลองไปอ่านดูนะครับ

Comment

Working...
                              X