Announcement

Collapse
No announcement yet.

7750 BE วิ่งที่ 3.4 GHz ความร้อนปกติ 50 Full 58-60 ปกติไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by ae86 View Post
    เย็นไปครับ
    แล้วปกติต้องอยู่ที่เท่าไหร่กันครับ

บางครั้งอุณหภูมิ Idle อยู่ที่ 48-50 เอง

เคยเปิดฝาเคสจับซิ้งค์ดูก็ไม่ร้อนครับ

คงเป็นเพราะซิ้งค์ + ซิลิโคลน20 บาทสีทอง มั้งอิอิ

Comment

เจ้าตูดหินนี่ มันไม่ธรรมดา

Comment

เย็นดีครับ IDE เท่ากัน แต่ ของผมล่อ ตอน Full ไป 70 555+

Comment

V1 ผม ปิดเคส แทบอ้วก
          เปิดเคส เย็นจริง ๆ
          คอมเฟริม

Comment

แหล่มเลย

Comment

มัน Stable ระดับใหนครับเนี่ย?
              พาไปได้ไกลมากเลยครับ

Comment

เย็นจับใจจริง ท่าน ของผมfull ปาเข้าไป 80-85 เลยทีเดียว

Comment

Originally posted by noom3925 View Post
                  เย็นจับใจจริง ท่าน ของผมfull ปาเข้าไป 80-85 เลยทีเดียว
                  น่ากลัวจังครับ

Comment

Working...
                  X