Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไม Rivaturner ของผมไม่มีวัดความร้อนอ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไม Rivaturner ของผมไม่มีวัดความร้อนอ่ะ

ทำไม Rivaturner ของผมไม่มีวัดความร้อนอ่ะคับ หรือต้องใช้เวอร์ชั่นอื่นคับ

เป็นไปได้ว่า ตัวการ์ดไม่มีเซนเซอร์วัดอุณหภูมิครับ
    โปรแกรมก็เลยอ่านค่าอุณหภูมิออกมาไม่ได้

Comment

Originally posted by spin 9 View Post
      เป็นไปได้ว่า ตัวการ์ดไม่มีเซนเซอร์วัดอุณหภูมิครับ
      โปรแกรมก็เลยอ่านค่าอุณหภูมิออกมาไม่ได้
      ของผม NVIDIA GeForce4 MX 4000 สงสัยมันเก่ามากเลยไม่มีที่วัดความร้อนมาให้มาให้

Comment

Originally posted by talentman View Post
        ของผม NVIDIA GeForce4 MX 4000 สงสัยมันเก่ามากเลยไม่มีที่วัดความร้อนมาให้มาให้
        น่าจะไม่มีนะครับ GF4MX4000 เนี้ย มันรุ่นเล็กไปอ่ะครับ

Comment

GF4MX4000 ป้าดดดดด...

Comment

ไม่มีตัวเซนเซอร์วัดความร้อนนะ
            X1600 ก็ไม่มีเซนเซอร์วัดความร้อนเหมือนกันจ้า

Comment

Working...
            X