Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ghost SP3 ALL CHIP ทำงัยครับเห็นได้แต่XP SP2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Ghost SP3 ALL CHIP ทำงัยครับเห็นได้แต่XP SP2

หวัดดีครับทุกท่าน
    คือผมอยากรู้เรื่องการghost sp3 อะครับsp2 ทำได้หมดแล้ว บางคนบอกว่าต้องใช้UIU v3.7+
    แต่ผมหายังงัยก้อไม่เจอไม่รู้จะทำยังงัยหามา2วันล่ะ งง มากๆ เลย หาเจอแต่วิธีGhost Sp2 อะครับ
    คือผมอยากทำตัวghost ll chip เองอ่ะครับไม่อยากไปโหลดเค้ามา แต่ผมเห็นในเว็ปบิตเขาก้อมีGhost XP SP3 มาแจกนะครับไม่รู้เขาทำยังงัย แต่มันไม่ตรงตามต้องการอ่ะครับ คือ ผมอยากได้Ghost แบบที่ผมลงโปรแกรมที่ผมต้องการอ่ะครับเลยอยากทำเอง แต่ไม่รู้จะทำยังงัย ขอความกรุณาท่านผู้มีความรูความสามารถมาช่วยผมทีครับถ้ามีวิธีอื่นๆที่น่าสนใจในการGhost XP SP3 ครับ

ผมขอขอบพระคุณล่วงหน้าด้วยนะครับ
Working...
X