Announcement

Collapse
No announcement yet.

มึนกับx-men

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มึนกับx-men

ฉากในอุโมงค์น้ำตอนที่ปล่อยน้ำไล่หลังเรามาหลบยังไง
    ตายทุกทีติดมา3วันแล้ว

ก็วิ่งตามทางหนีน้ำไปเรื่อยๆแล้วพอกล้องเริ่มหันหลังก็เจอทหารกดE+Qโดดใส่แค่นี้เองเกมนี้มันยากไงวะยังไม่ติดสักที่

Comment

เออเอ็งเก่งแต่กูก็ขอบใจที่มรึงตอบไอ้สันขวาน

Comment

ความฮาระดับเทพครับ....

Comment

ไม่เต็มใจตอบก็ไม่ต้องตอบครับ ยังมาอวดเก่งอีก อยู่เงียบก็ไม่มีคนด่าละ สนตรีน เหงแล้วขึ้น

Comment

แง่ว แค่นี้ก้ทะเลาะกันละ คนไทย

Comment

ฉากฮอลิคอปเตอร์3ลำผ่านยังไงครับ ลำที่3โจมตีใบพัดยังไงมือมันก็เด้งกลับทุกที

Comment

วิ่งหนีน้ำในอุโมงปะครับ
                ต้องวิ่งไปแบบเร็วๆผมกด Q มันจะพุ่งตัวไป สลับกับกดเดินหน้าย้ำๆ2ทีกดไปเรื่อยๆอะครับ
                ถ้าวิ่งธรรมดาผมว่ามันจะไม่ทัน
                ไปเรื่อยๆก็จะเจอทหารอยู่บนรถบรรทุก ก็กระโจนใส่มันไปเลย

Comment

Originally posted by รักกันดี~* View Post
                  ฉากฮอลิคอปเตอร์3ลำผ่านยังไงครับ ลำที่3โจมตีใบพัดยังไงมือมันก็เด้งกลับทุกที
                  กดฟันค้างไว้เลยครับมันก็จะทำลายใบพัดเองครับ

Comment

Originally posted by รักกันดี~* View Post
                    ผมใช่จอย x box คับ ต้องกด x รัวๆ ฟันใบพัด ฮ. ให้กุด.

Comment

Working...
                    X