Announcement

Collapse
No announcement yet.

Phenom II X3 710 2.66 to 3.5

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Phenom II X3 710 2.66 to 3.5

วันนี้ ว่างงานเลยมานั่งหัดลากของที่มีอยู่
    มีอะไร ผิดแปลกไป เทพๆ ก็ช่วยบอกที อยากพาไป 4.0 จัง มือใหม่หัดลาก

แรง ขิงๆ
    ไม่มีผลเทส เหรอ

Comment

ผมว่ามันผิดที่ไม่ได้เปง720BE
      อิอิ

Comment

เปิดหัวไม่ได้เหรอท่าน ลองลดไฟดูหน่อย V.core เหลือสัก 1.4 กว่าๆ htt 270*9 nb *9 เหมือนกัน ลองดูครับ ปรี้ดปราดขึ้นแน่นอน
        Last edited by kingmax; 11 May 2009, 17:35:16.

Comment

ลองดูตามข้างบน อิอิ

Comment

Vcore แรงไปหน่อยนะครับ แต่ชอบM/B อะ

Comment

Originally posted by PuyZaBra View Post
              ผมว่ามันผิดที่ไม่ได้เปง720BE
              อิอิ
              รอสอย X4 955 ทีเดียวเลยอะ ตอนนี้ ตังน้อย เลยเล่นแบบนี้ปัยก่อง

Originally posted by TWK. View Post
              แรง ขิงๆ
              ไม่มีผลเทส เหรอ
              เอาโปรอะไรเทสดีละเนี่ย มือใหม่จิงๆ
              Originally posted by niCe_guY View Post
              Vcore แรงไปหน่อยนะครับ แต่ชอบM/B อะ
              Vcore เท่าไรดีเอ่ย

อะ บอร์ดเรา

ถ้าพังก้อ เคลม com7 แล้วมันก้เอาไป นอกประเทศ
              Last edited by ][DNA][; 11 May 2009, 18:38:30.

Comment

บอร์ดรุ่นท้อปของ AM3 ของ Gigabyte ในตอนนี้คือรุ่นที่ท่านใช้อยู่

แต่ 4 นี่ใช้ลม ยากมาก

Comment

ก็ท่านลองค่อยๆลดไฟลง แต่ละสเตปที่ลดลองเทสความสเถียรดูครับ แต่ถ้าต้องใช้ไฟเท่าที่ท่านใช้อยู่แล้วสเถียรก็ใช้ต่อไปครับ

อิกนิดนะครับ บอร์ดท่านแหล่มดีนะครับน่าจะทำHTTและNB ได้มากกว่านี้ครับ.....สู้ๆครับ

Comment

แรงๆ อิจฉาคนมี ของแรง หุหุ

ขอยืมลากมั่งจิท่าน จขกท. คริๆๆ

Comment

Working...
                    X