Announcement

Collapse
No announcement yet.

maxnet ออนเอ็มได้แต่คุยไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• maxnet ออนเอ็มได้แต่คุยไม่ได้ครับ

ตามรูปเลยครับ

บางทีมันก็ได้บางทีก็ไม่ได้ ส่วนใหญ่จะไม่ได้มากกว่าแล้วตอน คอนเน๊คก็นานมาก
    แต่เปิดเว็บ โหลด นี่ปกตินะครับ
    ใครอยู่แถวแจ้งวัฒนะ หรือ ปากเกร็ด เป็นแบบผมป่ะครับ

ผมเป็นบางครั้งครับ... เริ่มรำคาญแล้วครับ อีกอย่างตอนนี้มีปัญหาอะไรแก้เองตลอดครับ
    ช่าง Maxnet โทรมาก็ตอนที่มันหายไปแล้วทุกทีน่าเบื่อครับ
    มีแต่ CC ไม่มี Technic Support 24Hrs. แย่ครับอันนี้...

ถึงคนที่จะติดนะครับ ติดทุยดีกว่าครับ... เพราะเงิน 107.- ค่าโทรก็คือค่าช่างล่ะครับ ไม่ต้องคิดมากครับเชื่อผม

Comment

ผมก็เป็น เซ็งมาก ตอนนี้ออนแทบไม่ได้แล้วเนี่ย

Comment

จริงอะไม่เคยเป็นนะ

พูดจริงๆๆผมใช้ ไม่เคยมีปัญหาเลย นอกจากอุปกรณ์เค้าเสีย แต่กลัวเหมือนเป็นกัน T_T (ปล.สุทธิสาร)

Comment

ที่มันเป็นแบบนี้ เพราะเน็ตของเราหรอครับ ผมก็พึ่งรู้

Comment

ตอนนี้ต้องออนผ่านเว็บเอา ถึงจะใช้ได้

Comment

ผมขึ้น error ต่างๆ นาๆ ครับ... แก้หมดแล้วครับ
              หายแล้ว... แต่ก็มีหลุดบ้างครับ msn เนี่ยะ T.T

Maxnet อะไรกันหนอ

Comment

ผมก็เป็นครับ

Comment

ต้องต่อสองครั้งถึงได้ครับ... ไม่รู้เป็นห้าอะไรนักหนา เริ่มระอากับ Maxnet ครับ

Comment

เราไม่เป็นอ่ะ แมงเนตเหมือนกัน

สู้ ๆนะ

Comment

น่าจะเป็นที่ตัวโปรแกรม MSN นะ
                      format ลงวินโดวส์ใหม่ดู

Comment

Originally posted by meekung555 View Post
                        เราไม่เป็นอ่ะ แมงเนตเหมือนกัน

สู้ ๆนะ
                        ถูกต้องเราหนี buddy มาพอใจกับ maxnet มากๆๆ สู้ๆๆๆ
                        ใครที่เคยใช้ true มาอาจจะไม่พอใจ อุอุ

Comment

เป็นที่เน็ตแน่นอนครับเพราะลองลง windows ลงเอ็มใหม่อะไรมากมาย

ก็ยังเป็นอยู่ TT

Comment

ลองลง เวอร์ชั่นเก่ายังครับ tot ผมก็เป็น V.8.5 ลงเวอร์ชั่นเก่า 8.1 ก็เล่นได้
                            แต่ตอนนี้ 8.5ก็เล่นได่ละ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                              น่าจะเป็นที่ตัวโปรแกรม MSN นะ
                              format ลงวินโดวส์ใหม่ดู
                              มันต้องทำอะไรถึงขนาดนั้นเลยเหรอครับ... ?

ลองแก้ error แล้วลอง troblesh ดูครับหายครับ แต่ต้อง 2-3 ครั้งอ่ะครับ...

Comment

Working...
                              X