มีใครใช้ PSU ของ D-Tech บ้างมั้ยคร๊าบบบ
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 5 of 5

Thread: มีใครใช้ PSU ของ D-Tech บ้างมั้ยคร๊าบบบ

OverclockZone Member Verse's Avatar

Default มีใครใช้ PSU ของ D-Tech บ้างมั้ยคร๊าบบบ

ระหว่างที่ผมเดินเล่น ก็ไปสะดุดตากับ PSU D-Tech เห็นว่ามันสวยดี สีดำๆวาวๆนี่ผมชอบซะด้วย

เห็นราคาถูกดี อยากทราบว่ามันดีรึปล่าวครับ ใช้แล้วเป็นยังไงบ้าง ??

ขอบคุณครับ

OverclockZone Member alexaob's Avatar

ดีเกินราคา

OverclockZone Member ArZuGi's Avatar
    โรงพยาบาล แห่งหนึ่ง

ราคาพอ ได้ครับ แต่คุณภาพไม่เท่าไรครับ เพราะว่าที่ใช้กะ

Intel D 3.0
    Ram 4 G
    SATA 2 ลูก
    IDE 1 ลูก
    DVD 1 ตัว

ชอบหน้ามืด

ปล.ไม่ได้ใช้ไรมากด้วยใช้ GHOST เครื่อง กะ เล่นเน็ต

เหตุผล: 500 W เต็มนะที่ว่ามา
    Last edited by ArZuGi; 11 May 2009 at 19:07:22. Reason: 500 W เต็มนะที่ว่ามา

OverclockZone Member longbow's Avatar

ใชแล้วจ่ายไฟได้ แค่นั้แหละครับ เรื่องนิ่งนี่ลืมไปได้เลย แต่ว่าดีกว่าพวก PSU บ้านๆพอตัวครับ

OverclockZone Member kingmax's Avatar

เคยใช้ตัว 450W 2พัดลม บอกจ่่ายเต็ม แต่เอา x1950pro ไม่อยู่ ไส้ในอย่างละลูก

Bookmarks

Bookmarks