Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหา ASUS6200 ลง Driver แล้วจอเป็นเส้น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหา ASUS6200 ลง Driver แล้วจอเป็นเส้น

คือมีปัญหาตอนลง Driver ครับ ลงเสร็จก็จอเป็นเส้นๆแดงๆ พอลบ Driver ออกก็หาย งง มากครับ ไม่แน่ใจว่าการ์ดจอเสียหรือเป็นเพราะ Driver ลงหาเวอร์ชั่นเก่าๆมาลองก็เหมือนเดิม บอร์ดเป็นของ ASUS P5VD1-X เป็นบอร์ดที่มีช่องเสียบ AGPx8 กับ PCIx16 ในบอร์ดเดียว ไม่รู้จะทำยังไงละครับ

ก่อนหน้านี้มันไม่เป็นนะครับ แต่เครื่องมันช้ามากๆ พอดีลงวินโดวใหม่ งานเข้าเลยครับ
Working...
X