Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมนูแรก ไอ่...ไอ้..คิ้ววว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมนูแรก ไอ่...ไอ้..คิ้ววว

และแล้วก็ถึงเวลาที่จะเปิดตัว
    .......ไอ้คิ้วววว......

ไม่รู้ว่ามันคือใคร

ไม่มีใครรู้ว่ามันมาจากไหน
    และมันต้องการอะไร

แต่ที่แน่ๆ

. . .

. . .

มันช่วยกู้โลก

จากความร้อนน

พอเถอะ..ที่พูดมามั่วทั้งนั้นเลยย

สวัสดีครับ

และแล้วโปรเจ็คผมก็ได้เริ่มต้นซักที ใครผ่านไปผ่านมาก็ติชมได้นะครับผม
    เมนูวันนี้ชื่อ...ไอ้คิ้วกู้โลกกกก

ก่อนนั้น การ์ด PWC 4850 Ref ของผมนั้น ร้อนอย่างเอาเป็น เอาตาย เล่น เกมที 110 C
    น่าทำเป็นเตาหมูกระทะเสียจริง . . .

. . แต่พอมีไอ้คิ้ว ชีวิตผมเริ่มดีขึ้น ดีขึ้น เรื่อย ๆ จนมาวันนี้ ผมอยากตอบแทนความดีของมัน
    จึง . . . . . .

ส่วนผสมของเมนูวันนี้...
    1.ไอ้คิ้ว 2 ตัว (Icute 120 cm)
    2.อะคิลิค (กว่าจะทำได้แทบแย่)
    3.สว่าน Tool Master อภินันทนาการจาก ตาเอก.. ขอบคุณมานะที่นี้ด้วยครับผม
    4.สก็อตเทป 3M หรือใครมี 4M ก็ได้นะ
    5.เลื่อยฉลุ จีนแดง
    6.น้ำยาผสานพลาสติกอะคิลิค แห้งไวมากก
    7.เคเบิล UBC ไม่ใช่... ที่รัดสายอะเด้ออ
    7.เหงื่อ ร้อนเนอะ

. . . และ

คอม ไม่มีได้ไงจริงไหม

วิธีทำ
    ....
    ....
    ...
    ลืมถ่าย !! *-*

อย่าคิดมากครับ ไอสไตน์ เคยกล่าวไว้ว่า...จินตนาการสำคัญกว่าความรู้

นึกเอาครับ นึกกก

มาดูรูปผลงานกันเลยดีกว่าครับผม

--

พ่นสีแบบ Art ผมมองแบบนั้นนะ . . .

ไม่มั่ง พ่นแล้วกากอะแหละ

มันทำให้ . . .

โอ้แม่เจ้า

ขอขอบคุน
    ตาเอก...ที่ฝากซื้อ Tool master ให้เน้อ ขอคาระวะ
    ตาตั้ม ที่ทำงานนี้เสร็จสักที่
    ข้าว ที่ให้เราได้กินทุกวัน
    สตางค์ ที่ทำให้ซื้ออุปกรณ์มาทำได้
    น้องหมา คนจะทำงาน....เ************************************************************************************************อยู่ได้
    คนข้างบ้าน สวย จริง
    และเพื่อน . . . ที่มันไม่รู้ว่าเราทำ

และที่ขาดไม่ได้คือ ชาว OverclockZone ทุกคนครับผม

. . . . . . .และไอ้คิ้วที่เสียสละมาเป็น เมนู ประเดิม

ไอ้คิ้วนายแน่จริง....!!!!
    Attached Files
    Last edited by Afternoon; 12 May 2009, 03:32:47. Reason: ผิด

ดันก่อนเลย

Comment

แจ่มเป็ด

Comment

แล้วยึดพัดลมกับอะไรคับ สก็อตเทป 3M เหรอคับ

Comment

สวยๆ

Comment

ถูกครับ พอดีไม่อยากใช้น้อต ครับผม

Comment

งานเนี๊ยบนะพี่...

Comment

เออ...
                ผมว่ามันบาดเจ็บนิดนุงงะ

Comment

ใช่แล้วครับประสบตอน ประกอบ Led ขาด 1 ดวงเลย

*-*

Comment

ไอเดียยอดมากคับ ฮิตาชิ เมโซมาเสะ

Comment

พาไปหาหมอด่วน

Comment

iCute นายแบบ 14 ซม.ป่ะคับ ตัวเท่าไหร่ ซื้อที่ไหนหว่า??

Comment

แถมมากับเคส I คิ้ว 901 เด้อ
                          Last edited by Afternoon; 12 May 2009, 04:40:23.

Comment

แจ่มขิงๆ

Comment

110 C O_o

Comment

Working...
                              X